Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ(ขอโทษถ้าผิดบอด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ๋ 4870x2 นี่นะครับ ผมว่ามันก็โอเคแล้วนะครับ

ถ้าเป็นไปได้ลงวินโดวที่เป็น X64 แล้วเพิ่มแรมเป็น 8GB จะแรงกว่านี้และใช้พลังของมันได้เต็มที่กว่านี้ครับ

Comment

เมพขิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ยังไม่แรงครับต้องเอาการ์ดจอมาCFอีกตัว...4870X2ใครว่าไม่ดีเอามาให้ผมอิอิ-ผมว่าTKคงแนะนำให้ไปเล่นพวกGTXเพราะเค้าเอาEVGAเข้ามาขาย

Comment

แรงเกินหน้าเกินตา - -*

Comment

ที่ถามเพื่อนที่เคยใช้มา 4870x2 จะบ่นเรื่องความร้อนของมัน ธรรดาก็ 48-50 กว่าๆองศาแล้ว

Comment

Working...
            X