Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับว่า 8800GT ใช้กับเมนบอร์ดรุ่นนี้ได้ปล่าว??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับว่า 8800GT ใช้กับเมนบอร์ดรุ่นนี้ได้ปล่าว??

ผมใช้ Intel Desktop Board DG33FB อยู่ครับปีก็นิดๆแล้วอยากจะซื้อ 8800GT มาใส่

ตอนนี้ใช้ การ์ดจอASUS8600GT อยากจะเปลี่ยนใหม่เพราะบางเกมเล่นไม่ค่อยลื่นและมีปัญหาสัญญาณภาพไม่ค่อยติด จอLCDมันมืดอาการบ่อยจนน่าเบื่อต้องรีสตาร์ทบ้าง หรือปิดเครื่องก่อนแล้วเปิดใหม่(ห้ามเปิดจอก่อนเปิดเครื่อง ลองLCDรุ่นอื่นมาแล้วอาการก็ยังเป็น)

... ไม่รู้ว่าจะใช้ 8800GT กับบอร์ดDG33FBได้ปล่าว อ่ะ??เอ่อแล้วราคาของใหม่ตอนนี้มันเท่าไหร่แล้วครับ

ถ้าใส่ 8600GT ได้
    ก็ใส่ 8800GT ได้ครับ
    8800GT 4190 บาท
    (อ้างอิง www.busitek.com )

Comment

Working...
    X