Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่าน Crysis WARHEAD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่าน Crysis WARHEAD

ด่าน Crysis WARHEAD
    ผ่านอย่างไรครับ 3 วันแล้ว ไปไม่ถูกเลย

เข้าไปในเรือคับ
    ส่วนทางไหนนั้น
    จำไม่ได้คับ
    เช้าจะบอกให้น้าเพราะ คอมะพ่อใช้อยู่ เล่นในโน๊ตบุค

Comment

Crysis Warhead - PC - 04 - Frozen Paradise [1/2

Comment

ขอบคุณครับ
        ก็หาทางเข้าเรือเหมือนกันแต่หาไม่ถูก เลยงง

Comment

ภาคนี้โคตรมันเลยครับเพิ่งจบตะกี้นี้เอง เดี๋ยวจะลองเล่นอีกสักรอบคราวนี้จะเดินเล่นซะหน่อย
          หวังว่าคงมีภาคหน้าให้พรอฟฟิทเป็นพระเอกบ้าง

Comment

เนื้อเรื่องมันสั้นจัง

Comment

เล่นจบรู้สึกงงๆ เหมือนไม่มีบอสเลย

Comment

Originally posted by anurock_core2 View Post
                เล่นจบรู้สึกงงๆ เหมือนไม่มีบอสเลย

'' งงเหมือนกันครับ ไมมันโค-ตะ-ระ สั้นจังอ่ะ ส่วนตัวยังไม่เคนเล่นภาคแรกน่ะ ข้ามมาเล่นภาคนี้เลย รู้สึกว่าไม่ค่อยหนุกเท่าไร เพราะเล่นไปมันโดดเดี่ยวยังไงไม่รู้

ส่วนด่านนี้ลองเดินเลาะไปข้างๆเรือครับ มันจะมี แผ่นน้ำแข๊ง ให้เราโดดขึ้นไป แล้วจะพบทางเข้าเองครับ '''

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                  ภาคนี้โคตรมันเลยครับเพิ่งจบตะกี้นี้เอง เดี๋ยวจะลองเล่นอีกสักรอบคราวนี้จะเดินเล่นซะหน่อย
                  หวังว่าคงมีภาคหน้าให้พรอฟฟิทเป็นพระเอกบ้าง
                  ผมว่าภาค 2 จะออกมาหลายแผ่นเลยมั้งนี่ มีตัวละครตั้งหลายตัว จ่าไซโค ร้อยโทโนแมด ร้อยเอกพรอฟฟิท

Comment

มันเป็นเกมส์ชมเอฟเฟค ครับ - -...
                    คนเล่น โหมด นอลมอลจบ แล้วบอกสั้น/ไม่มีอะไรเลย
                    ลองเล่น เดลต้าดูครับ จะเล่นคนล่ะแบบกับนอลมอล(บู้ๆไม่ค่อยได้ล่ะต้องแนวซุ่มฆ่า)

หรือเล่น เดลต้าจบ ก็... เงี้ยแหละอย่างที่บอก ก็เป็นเกมส์ชมเอฟเฟคไป (ผมว่ามันสวยดีน่ะ 55)

Comment

ผมเล่น 3 รอบแล้ว รอบนี้ไม่สนบู๊ ชมวิวอย่างเดียว

Comment

นี้ถ้าภาค 3 เล่นเป็นพรอฟฟิต สงสัยจะสั้นลงไปอีก เพราะขนาดเล่นเป็นไซโคกว่าจะเริ่มเล่นก็เป็นด่าน core ของโนแมดแล้วจบที่บนเรือ นี้ถ้าเล่นเป็นพรอฟฟิต คงจะเริ่มตอนด่านที่ท่าเรือแล้วไปจบตรงที่ต้นด่าน paradise lost มั่งเนี้ย

Comment

นี่ไม่ถือว่าเป็นภาค 2 น่ะครับก็ Warhead ประมาณภาคเสริมครับ

รอเล่นภาค 2 น่าจะเป็นเอเลี่ยนบุคเมืองเทือกนี้หล่ะมั้งคราวนี้ก็อาจจะลุยกันในเมือง ไม่แน่อาจจะสวยขึ้นด้วยการทำเป็นแมพเล็กๆลง คล้ายยๆ cod4 ลดฟิสิกซ์ลงหน่อย เน้น action เยอะๆให้มากกว่า เล็งยิงๆเป็นตัวๆเหมือนก่อน เอเลี่ยนกลายพันธ์

เดาๆน่ะครับ น่าจะสนุก

Comment

ผมว่าภาคแรกสนุกกว่ายิงมันส์ มีรถถังให้ขับด้วย

Comment

ผมเห็นตอนจบภาคแรกเครื่องบินมันบินกลับไปที่เกาะป่าวไม่แน่ใจอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X