Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้ครับ เล่น Blacksite Area 51 กระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้ครับ เล่น Blacksite Area 51 กระตุกครับ

คือว่า ผมเล่น Blacksite Area 51 แล้วกระตุกเป็นช่วงๆๆน่ะครับ ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุใดน่ะครับ สเปกเครื่องของผมครับ

CPU AMD 4800+ 2.51 GHz
    MB GIGABYTE GA-M56S-S3
    VGA MSI NX8800GT Overclock 512MB
    RAM Corsair XMS2 1*2 GB Bus 800

*ทำไมมันถึงกระตุกสงสัยมากครับ *

ปล. ผู้คิดว่าเป็นเพราะ ฮาร์ืดิกส์ไหมครับ มันมีเสียงน่ะครับ เหมือนแกนมันสั่นน่ะครับ ดังแรงมากเลยนะครับ เวลาโลดอะไรที่มากๆน่ะครับ

ผู้รู้ช่วยให้คำตอบด้วยนะครับ

ผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

Comment

ผมก็เคยเล่นนะเกมนี้ ของผม 9600 GSO เิปิดหมดปรับสุดก็ลื่นดีนะครับ ลองอัพเดทไดรเวอร์ การด์จอดูแล้วกันครับ

Comment

เกมนี้มันพอร์ตมาห่วยครับ..........บั๊กกระจาย...ไฟล์ก็ใหญ่โคตร..แต่ภาพก็งั้นๆ

Comment

พอตมาห่วย บั๊กตรึม ตามข้างบน ไม่ต้องเล่นหรอก เข้าขั้นเฮงซวยเลยเกมนี้

Comment

Working...
          X