Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับชิปเซ็ต geforce 8200 กับ amd 780 vga on board

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับชิปเซ็ต geforce 8200 กับ amd 780 vga on board

1.ตัวนี้อันไหนเล่นเกมส์ดีกว่ากันครับ
    อย่าง geforce 8200 นี่เล็งของ Asrock k10n fullHD อยู่ ส่วนamd 780 ก็สนตัว ecs อะครับ
    2.คุ้มไหมครับถ้าผมจะเพิ่มตังค์เพื่อเอา 8300 ของ asus m3n

กำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกัน

Comment

ส่วนใหญ่ จะไปเล่นตัว 780G กันซะมาก

Comment

พอๆกันหมดแหละครับ เอาไว้ซื้อ VGA แยกที่หลังดีกว่าครับ

Comment

Working...
        X