Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านผู้รู้ช่วยทีครับคอมผมดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านผู้รู้ช่วยทีครับคอมผมดับ

คอมผมดับครับแต่พัดลมยังหมุนอยู่ครับแต่หน้าจอไม่มีไรเกิดขึ้นอะครับมันจะมีเสียงตึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยาวไปเลยอะครับบางทีก็รีเองครับส่วนมากจะดับเป็นตอนเล่นเกมCabalอะครับกับเกมGunเกมพวกcrysis,UnrealTournament3,brothers in Arms-Hell highway
    Rainbow Six2 มันไม่ดับอะครับเป็นอยู่2เกมนี้แหละครับช่วยบอกผมหนอยครับลงวินโด้ไป2รอบแล้วยังไม่หายเลย ขอบคุณสำหรับคำตอบทุกคำตอบครับ

ลงถอดแรมมาขัด

หรือ การ์ดจออาจจะทำงานหนักจนร้อน แล้วดับ ลองดูอุณหภูมิ

Comment

fyoครับขอบคุณครับรอหลายๆคำตอบ

Comment

ไม่มีคนมาตอบเลย

Comment

Working...
        X