Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>แนะนำจอ widescreen 22'' หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>แนะนำจอ widescreen 22'' หน่อยคับ

เน้นเปิดนานๆ ทำงาน และเล่นเกมส์นะครับ (ทำทุกอย่างเลยอะผม -*- )
    ส่วน ราคาไม่เกิน 8000 นะครับ

ถามอีกอย่าง ระหว่าง จอกระจก กับ จอธรรมดา อันไหนดีกว่า

ช่วยหน่อยนะครับ

ถ้าห้องมีแสงสะท้อน ตัดจอกระจกไปได้เรยคับ ^^

ส่วนราคา+รุ่น รอท่านข้างล่างคับ

Comment

samsung ครับ ดีไซด์สวยดี ตัว 8พันกว่าบาท

Comment

ไม่เกิน 8000 LG เลยคับ 22" ตอนนี้โปรที่ IT-CITY เซียร์ เห็นอยู่ 7500 ถ้าจำไม่ผิดน่ะ เป็น Crystal Bright คับ

Comment

บอกรุ่นด้วย ก็จะดีมากเลย ^^

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ นะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ

O_o''

Comment

samsung

Comment

Samsung ครับ

จอกระจกภาพสวยและสีสดกว่าจอด้านครับ แต่จะแสบตากว่า

Comment

http://www.bigitshop.com/online-shop...2252TQ-PF.html

Comment

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0017190
                  ตัวนี้ครับ เป็นจอด้าน คุณภาพใช้ได้ ราคาประมาณ 7000 บาท ถือว่าคุ้มสุดครับ

Comment

ถ้าให้บอกว่าดูหนัง กับ ทำงานกราฟิกหรือเล่นเกม จอด้าน ดีกว่าใครจะเชื่อบ้าง?
                    ผมเชื่อครับ ผมใช้อยู่สองจอเลย ที่ทำงาน Sony ที่บ้านใช้ AOC
                    แต่ AOC เทียบกับสภาพสีแสง Sony อาจจะไม่ได้ แต่โดยรวมของ AOC กับราคาค่าตัวล่าสุดของมัน
                    6750 บาท ถือว่า ถูก ทีเดียว ใช้งานทั่วๆ ไป ดูหนัง เล่นเกม ทำงานกราฟิก ก็ใช้ได้เลยครับ ผมชอบที่มันมีโหลด
                    ปรับตามการใช้งานนี่แหละ

Comment

น่าสนมากเลยนะ AOC เพิ่งเคยได้ยินเหมือนกัน

thx ^^

Comment

2232GW

Comment

ผมแนะนำว่าเลือกจอด้านดีกว่าครับ แต่ก่อนผมใช้จอกระจกแสงสะท้อนแสบตามาก

ผมดีผมเพิ่งซื้อ T220 มาเมื่อวาน ตอนนี้ใช้อยู่สบายตามาก แสงไม่เข้าจอเลย

คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป แต่แพงไปหน่อยครับ ตจวอะ 9400 -*-

Comment

เพิ่มเงินอีกพันกว่าบาท ได้ LG W2284F น่าเล่นดี แพงกว่า T220 นิดหน่อย แต่ได้ design และ 30000:1 ครับ

Comment

ไม่เห็นมีใครพูดถึง Dell E228WFP เลย ราคา 8200.-

Comment

Working...
                              X