Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใช้ dota ใช้เวอรชันอะไรอยู่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใช้ dota ใช้เวอรชันอะไรอยู่ครับ

ขออีกทีนะครับ เข้าไม่ได้เรยครับ โดนเตะออกทุกทีเรย ผมมี6.56กับ6.55 แล้วไม่รู้ทำไมยังเตะอีกอ่ะครับ ขอให้ช่วยหน่อยครับ

www.getdota.com เวปที่ปล่อยเมพอัพเดทที่สุดคับลองเข้าไปเช็คดูนะคับ

Comment

ต้องดูด้วยนะครับว่า เค้าต้อง Version อะไร

แต่ในกรณีที่เตะเราออกมาืทั้งๆที่เรามีแมพนั้นแน่ๆ น่าจะัเป็นเพราะเค้าเตะเพื่อให้เพื่อนเค้าเข้ามาครับ

Comment

เอาเป็นว่า ถ้า รูป map เป็น ? = ไม่มีแมพนั้น ( คนคีย์ มันอาจจะเล่น version เก่า )

หรือ ping คุณอาจจะมากเกินไป host เห็น เลย kick

Comment

Working...
        X