Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bia:Hell Highway เวลาเล่นต้องลงวินโดเป็นSP3หรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bia:Hell Highway เวลาเล่นต้องลงวินโดเป็นSP3หรอ

คือว่าจะซื้อแผ่นมาเล่นครับ แต่กลัวว่าต้องลงวินโดใหม่อะเป็นSP3 ตอนนี้ใช่SP2อยู่ เลยไม่กล้าซื้่ิอ

ดัน

Comment

ดันครับ

Comment

ใช้ SP2 เล่นจนจบไปแล้วครับ

Comment

ผมก็ใช้ SP2 ครับเล่นไปได้นิดนึง

Comment

กำลังเล่นอยู่เลย

Comment

มายืนยันอีกเสียงว่า sp2 เล่นได้ ไม่มีปัญหาครับ เล่นจบไปหลายรอบละ*-*

Comment

ผม SP ไรมะรู้ดูไม่เป็นแต่เล่นได้ หา Recon ครบ หา Kilroy ครบ เคลียร์โหมดยากสุดละ เหอๆ

Comment

Working...
                X