Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณว่า NICOบนคอม จะทำคะแนนได้เต็มเหมือนคอนโซลไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณว่า NICOบนคอม จะทำคะแนนได้เต็มเหมือนคอนโซลไหม ?

คุณว่า NICO ที่ไปโด่งดังบนคอนโซล NEXT GEN อย่าง PS3 และ XBOX360
    และได้คะแนนเต็ม 10 จากหลายๆเวป
    ...
    ..
    พอลง PC คุณว่าจะได้เต็มเหมือนลง Console หรือไม่
    ถ้าไม่ คุณว่าจะได้ซักเท่าไร

ตอนนี้ผมให้ประมาณ 9.5
    .....
    ...
    ไม่ให้เต็มเพราะว่าบังอาจปล่อยของคอมช้า
    ให้คนเล่นคอนโซลไปจี้แทกซี่ก่อนได้ไง ไม่ยอม งอนๆ ^^'

ปล. NICO เป็นชื่อตัวละครหลักในเกมส์ คนติดตามคงรู้จักกัน
    ปล.2 ที่ตั้งอย่างงี้เพราะไม่อยากให้แมร่งเข้ามายุ่ง

นิโก จากเกมอารายหว่า.....อ๋อ..บอกไปเลยว่า GTA สิ

Comment

เฮ้ย คำต้องห้าม อย่าพูด !!!!!
      คำนี้ แรงนะเนี้ย แรงมากๆ
      พูดแล้วเด่วมันตามมา - -

Comment

555+ ไม่มาหรอกครับ กระทู้ไม่ได้ใช้ชื่อในตำนานนิ

Comment

ผมอยากเล่นถึงขนาดไปซื้อบทสรุปของคอลโซนมาอ่านจนจบ
          เล่น farcry 2 รออีกเดือนนึง หวังว่า farcry 2 จะเล่นยาวไม่เบื่อไปจนถึงเวลาที่ GTA 4 มานะ
          และหลังจากนั้นก็เล่น GTA 4 แก้เซ็งไปจน Diablo 3 มา แล้วหลังจากนั้นก็เล่นDiablo 3 ยาวและเล่นออนไลน์ไหลยาวเลย

Comment

-*- นึกว่าเกมอะไร

งั้นเอาไปเลย 10 คะแนน

Comment

กลัว มัน จน ต้องหลบ

กำ

เกมส์ ที่ผมรอคอย เลยครับ

Comment

9.5 - 10 อะผมว่า

Comment

5 5 5

เนียนครับพี่

Comment

เด่ว Art ตัวแม่ มา ไม่เอาขี้เกียจ
                    แล้วเด่วยิ่งมี Verb to ถ้า อีกก็ตายกันเข้าไป

ถ้ามันมาก็อย่าออกความเห็นนะ ไอ Art ตัวแม่ ไปออกความเห็นกะมัน เราแพ้ตลอดทั้งๆที่เนื้อหาเราน่าจะชนะ - -

Comment

กระทู้เนียน

คารวะ 1 จึ๊ก

Comment

หน้าโง่อย่างมันคงไม่รู้หรอก สนใจแต่คำว่าgtaอย่างเดียว

Comment

ตามนั้น และครับ แต่เครื่องไม่ถึงนี่ดิเฮ้อเมืองคงกว้างก็ vice เยอะนิครับ

Comment

จัดไป 15 คะแนน

Comment

คอมผมก็ไม่ถึง
                              VGA Ram ขาดอย่างเยอะ
                              CPU อีกนิด
                              HDD อีกเยอะ - -

Comment

Working...
                              X