Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น PES2009 แล้วเจอบัคหลุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น PES2009 แล้วเจอบัคหลุด

ไม่ทราบว่าพวกพี่ๆน้องๆที่เล่น Pes2009 แล้วเจออาการแบบผมมั้ย ในโหมดแชมเปี้ยนลีก ผมแข่งไปเรื่อยๆจนมาถึงรอบ 8ทีมสุดท้ายนัดที่ 2 กำลังจะเข้าเล่นหลังจากเลือกชุดแล้วเกิดเด้งหลุด Error ขึ้นมาเฉยเลย ลองลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม ไม่รู้มาจากสาเหตุอะไร

เป็นเหมือนกันครับ รอบ8ทีมเช่นกัน

Comment

ผมก้อเป้นคับ ทั้งวิตต้าและเอ้กพี ในโหลดบีคำลีเจ้น ก้อหลุดคับ

Comment

สงสัยคอมมันโกงแน่ๆๆๆ555

Comment

น่าจะเป็นที่crack เดี๋ยวตัวใหม่ก็ออกรอเเป๊ป

Comment

ภาคนี้ เหมือนนักเตะ ไม่มีแรงวิ่ง ไม่มีแรงจับบอลยังไงไม่รู้

Comment

หรือว่ามันจะปล่อยบัคเฉพาะแผ่นผีครับ แล้วแผ่นแท้จะออกวันไหนแน่ครับ

Comment

ทำไม รอบ 8 ทีม ผมไม่หลุด อะ ครับ รอบ8 ทีมคู่ที่ทะไหร่ เหรอครับ

Comment

ไปหามาจากไหนกัน ครับ

บอกผมด้วย อยาก โหลด

Comment

อ้าวหลุดกันเหรอครับ ใช้ของ Reload กันปล่าว เห็นคนบ่นกันว่าหลุดเพียบเลยอะ ไม่รู้เป็นที่ แคร๊กปล่าว

ว่าแต่ใครมีตัว setting ของpes2009 full ที่ปรับลายละเอียดหน้าจอสูงสุดได้บ้างครับ บอร์ดวินนิ่งเน่า เข้ามะได้- - เล่นแบบ 1024*768
                    ภาพไม่เนียนเลย- -
                    Last edited by peeman; 17 Oct 2008, 08:37:18.

Comment

Originally posted by peeman View Post
                      อ้าวหลุดกันเหรอครับ ใช้ของ Reload กันปล่าว เห็นคนบ่นกันว่าหลุดเพียบเลยอะ ไม่รู้เป็นที่ แคร๊กปล่าว

ว่าแต่ใครมีตัว setting ของpes2009 full ที่ปรับลายละเอียดหน้าจอสูงสุดได้บ้างครับ บอร์ดวินนิ่งเน่า เข้ามะได้- - เล่นแบบ 1024*768
                      ภาพไม่เนียนเลย- -
                      ผมก็ Reload ปรับ 1440*900 ได้คับ

Comment

ผมก็ใช้ reload ปรับได้ 1280*720 นะครับ แต่พอเล่นแล้วก็เต็มจอ 1680*1050 นะครับ

Comment

โหมดอื่นก็เป็น

Comment

เจอเหมือนกัน แล้วครับ เซง เลย แข่งยูฟ่า คู่ชุดท้าย พอกดเข้าไปปรับปผน ทีม ที เด้ง เลยอะ

Comment

แก้ยังไงดีอะครับ หรือว่าต้องรอแคลกตัวใหม่ ใครมี ขอมั่งนะครับ แคลกใหม่ อะ

Comment

Working...
                              X