Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนไปใช้ Spark 9600GT Twin Turbo ทำไม Pes2008 เร็วจี๊ดขนาดนั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนไปใช้ Spark 9600GT Twin Turbo ทำไม Pes2008 เร็วจี๊ดขนาดนั้น

ผมใช้..

4800+
    Spark 9600GT Twin Turbo
    ใช้ไดรเวอร์ที่แถมมากับแผ่น

เล่นวินนิ่ง ทำไมมันเร็วขนาดนั้นอะ วิ่งเร็วมากๆครับ
    ลองไปปรับตรง Setting แล้ว ไม่ช่วยอะไรเลย

มันเป็นอะไรหว่า แก้ไขไงครับ เร็วเกินไป

วิ่งคล้ายเพิ่มสปีดป่าว

ของผมเป็น pes 2009 วิ่งเร็วจนบังคับไม่ทัน

Comment

555+

Comment

-0-.55+ ถอดออกสิ

Comment

ลง CPU Driver

Comment

ปรับ FullScreen ยังครับ ถ้ายังปรับด้วยนะ

แต่ถ้าปรับแล้วยังเป็น ก็ลองลง 178.13 ดู อาจจะหายครับผม

Comment

PES2008 ของผมก็เป็นตั้งแต่เข้าเกมไม่ได้เล่น แต่ใช้ ATI ที FIFA2009 ปกติ แหะๆ งง

Comment

ต้อองเลนแบบ full screen ครับเล่น windows mode เจอแบบนี้บ่อย

Comment

การ์ดจอ แรงเกิน เหอะๆ

Comment

เข้า ไฟล์ที่ลงเกมส์ครับ Konami เนี่ยแหละ จะเจอ ตัว Settings

ตรง Option ด่านล้าง

เอาเครื่องหมาย ติ๊กออก ตรงคำว่า Use Frame Skip (หรือSkipping) ตัวเนี่ยเป็นคำสั่งทำให้การ์ดจอต่ำๆเล่นได้ภาพเร็วๆขึ้นไง ถ้าการ์ดแรงๆเปิด ก็วิ่งเร็วเป็นจรวด 555+

ที่เหลืออีกสองตัว ใส่ติ๊กเปิดให้หมด

ตัวเกมส์จะเป็นปกติ ครับ อิๆ

Comment

Working...
                    X