Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอนผู้รู้ช่วยทีครับ เกี่ยวกับความระเอียดหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอนผู้รู้ช่วยทีครับ เกี่ยวกับความระเอียดหน้าจอ

ผมใช้การ์ดจอ ASUS EAH2600PRO DDR2/256 ข้างกล่องบอกว่าปรับความละเอียดได้2048x1536 แต่เวลาเข้าไปที่setting ผมมีให้ปรับแค่ 1680x1050 เองครับ

ผมใช้วินโดว์XP SP2
    DX9.0c
    Catalyst8.9
    จอ Samsung SyncMaster 205BW (wide)
    ทำยังไงผมถึงจะปรับได้สุดครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ลองเช็ค Res ของจอที่ใช้ก่อนครับว่ามันสูงสุดอยู่ที่เท่าไร

Comment

ซื้อจอ 30 นิ้วมาใช้สิครับ (LCD Monitor) มีให้ปรับแน่ๆ

Comment

Originally posted by jack024 View Post
        ลองเช็ค Res ของจอที่ใช้ก่อนครับว่ามันสูงสุดอยู่ที่เท่าไร
        Originally posted by Hello! Project View Post
        ซื้อจอ 30 นิ้วมาใช้สิครับ (LCD Monitor) มีให้ปรับแน่ๆ
        ปิดกระทู้ครับเลยครับ

Comment

หุหุ

Comment

งอนล่ะสินะ

Comment

อ่านะ ไก่ ออกเล้าหมดเลย คิกๆ

Comment

Working...
              X