Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดผมก็เล่น GRID ได้ครบ 100% ซะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดผมก็เล่น GRID ได้ครบ 100% ซะที

ไม่มีอะไรมากครับแค่หลังจากที่คราวก่อนเซฟไฟล์เจ๊งไปซะเฉยๆทั้งๆที่เกือบจะครบแล้ว เลยต้องเริ่มเล่นใหม่หมดเลย
    Attached Files

-*-
    ผมเหลือ อีก3 4 สนาม งับ

Comment

จบแล้วเหมือนกัน ^^ (เนียน)

Comment

อ้าว ยังมีคนไม่จบอีกหรอ เหอๆ นึกว่าเคลียร์กันหมดแล้ว ^^'

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
          อ้าว ยังมีคนไม่จบอีกหรอ เหอๆ นึกว่าเคลียร์กันหมดแล้ว ^^'
          จริงๆมันก็น่าจะจบตั้งนานแล้วหละครับ ตัวบนสุดผมเล่นหมดแ้ล้วเหลือเก็บข้างล่างอยู่ไม่กี่สนาม แต่ดันซวยเซฟเกมส์ดันเจ๊ง เลยเซ็งกะว่าจะไม่เล่นหละเพราะงานยุ่งด้วย แต่ตอนนี้ปิดเทอมก็เลยเริ่มเล่นใหม่แล้วก็ขอเอาให้จบซะหน่อย

Comment

ตกลงมันมี F1 ไหมครับ? ผมเล่นถึงแค่เจอ F3

Comment

Originally posted by shady View Post
              ตกลงมันมี F1 ไหมครับ? ผมเล่นถึงแค่เจอ F3
              ไม่มีครับ มีแต่ LMP1 รถ Lemans อ่ะ แรงเหมือนกัน 555

Comment

ผมเล่นประมาณ 3 วันจบครับ ไม่ยาวเท่าไหร่ครับ ไม่เหมือน Need

Comment

Need มันดูยาวเพราะว่ามันมีเนื้อเรื่องไง แต่ก็เห็นขับแข่งสนามก็ไปๆมาๆอยู่แค่นั้น
                  เวลากว่า50 % ที่ผมเล่นนีด ใช้ไปกลับการป่วนหัวตำรวจเล่น - -

Comment

ว่าแล้วก็ วันนี้นัดปัดฝุ่นกันดีไหมคับ ^^

Comment

ผมเล่นไปได้นิดเดียวอยู่เลยคับ รู้สึกว่าจะชนะไปแต่อย่างล่ะ2สนามเอง ง่ะ(ปี3แล้วมั้ง)

Comment

อยากถามว่าเกมส์นี้ต้องใช้จอยของไมโครซอฟเท่านั้นถึงจะเล่นได้หรือป่าวครับ เคยได้ยินมาเช่นนั้น ตัวผมเองใช้จอยราคา 100-200 บาท เล่นเกมส์นี้แล้วใช้จอยบังคับไม่ได้เลย ได้แต่คีย์บอร์ด ไม่ทราบว่าทำยังไงถึงจะใช้จอยบังคับได้ครับ

Comment

เกมส์เเข่งรถที่ดีที่สุดในชีวิตผมครับ

Comment

Originally posted by Clock_AMD View Post
                            อยากถามว่าเกมส์นี้ต้องใช้จอยของไมโครซอฟเท่านั้นถึงจะเล่นได้หรือป่าวครับ เคยได้ยินมาเช่นนั้น ตัวผมเองใช้จอยราคา 100-200 บาท เล่นเกมส์นี้แล้วใช้จอยบังคับไม่ได้เลย ได้แต่คีย์บอร์ด ไม่ทราบว่าทำยังไงถึงจะใช้จอยบังคับได้ครับ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=215387

ลองดูคับ

Comment

ผมชนะด่านสุดท้ายแล้วพอดวนกับคันสีดำตัวต่อตัวชนะเด้งออกทุกทีไม่รู้เป็นไรครับผมใช้แพท 1.2อะก็เลยไม่จบซะที

Comment

Working...
                              X