Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดผมก็เล่น GRID ได้ครบ 100% ซะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ka-pom View Post
    ผมชนะด่านสุดท้ายแล้วพอดวนกับคันสีดำตัวต่อตัวชนะเด้งออกทุกทีไม่รู้เป็นไรครับผมใช้แพท 1.2อะก็เลยไม่จบซะที
    ยาแก้ไอ 1.2 ไม่รู้เวิร์คหรือยังนะ

ผมจบแบบ 1.1 คับ

Comment

Originally posted by charif View Post
      ทำได้ละ ขอบคุณท่านมากครับ

Comment

จบหลักสูตรแล้วออกสู่โลกกว้างดิครับ online ไปเลยมันๆ ผมเล่นทุกกกกวัน

Comment

ปรบมือให้ครับ ขยันจัง
          ผมใช้ Rumble Pad 2 เล่น 1.1 ก็โอเคนะครับ ใช้ดี
          แต่ยังไม่เคย LeMans เลย ยี่สิบกว่านาที ไม่ไหวอะ

Comment

Originally posted by lookkaew_lechery View Post
            ปรบมือให้ครับ ขยันจัง
            ผมใช้ Rumble Pad 2 เล่น 1.1 ก็โอเคนะครับ ใช้ดี
            แต่ยังไม่เคย LeMans เลย ยี่สิบกว่านาที ไม่ไหวอะ
            ไม่ถึงครับ
            ผมลองจับเวลาดู มัน 10 นาทีหน่อยๆเอง

Comment

Working...
            X