Announcement

Collapse
No announcement yet.

ati 8.10 มีปํญหากับ Assassin creed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ati 8.10 มีปํญหากับ Assassin creed

คือพอเล่นไปสักหน่อย มันจะค้างประมาณ5-6วินาที แล้วก็เล่นต่อได้ ซักพัก(ประมาณนาทีได้)ก็ค้างอีก แล้วก็เล่นต่อได้ เป็นอย่างนี้วนไปเรื่อยๆตลอดอ่ะครับ แต่เล่นgridได้ลื่นขึ้นมากเลยนะครับ ไม่ทราบว่าใครเป็นเหมือนผมป่าว (ผมใช้ 4670 ตัว Turbo ครับ)

ผมลง 8.10 ใช้กับ 4850 เน่าเลยครับพอเปิดมาอีกทีไม่ไหว ใช้ตัวเก่าไปก่อน ปลอดภัยกว่าเยอะ
    ปวดหัวอยู่ - -

Comment

4870 ใช้อยู่ เล่น DMC4 ภาพสวยขึ้นเยอะ แปลกดีนะ

Comment

8.11 beta ดีกว่าใหม เผื่อจะเปลี่ยนอีกที

Comment

ผมลองเมื่อวานดีขึ้นมากกับทุกเกมที่ผมเล่นอ่ะนะหรือผมคิดไปเองหว่า

Comment

Originally posted by fewza10 View Post
            ผมลง 8.10 ใช้กับ 4850 เน่าเลยครับพอเปิดมาอีกทีไม่ไหว ใช้ตัวเก่าไปก่อน ปลอดภัยกว่าเยอะ
            ปวดหัวอยู่ - -
            ทำไมผมดีขึ้นมากเลยอะครับ

Comment

BIA : HH เน่าสนิทฉาก Black Friday

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เกรงว่าลงทีละแพ็คเกจอาจมีปัญหา
                (ถอดตัวเดิิม--รีสตาร์ต-->ลงdriver+CCC--รีสตาร์ต-->แล้วลงAVIVO--รีสตาร์ต-->)
                ตอนนี้โหลดตัวเต็ม8.10จากเว็บHISมา เดี่ยวค่ำๆจะไปลองลงใหม่ดู(ลงXP SP3 ไม่โม)

Comment

ใช้8.10 เมื่อวาน ดีทุกเกมส์นะ จาก8.9 กระตุกเป็นจังหวะกับ pes 2009 หายแล้ว (ตัว8.7 ก็ไม่เป็น) เกมส์อื่นๆ ปรกติดีนะ อยากให้ปักหมุดเรื่องการเปลี่ยนdriver ati จัง จะได้ไม่ต้องโพสปัญหาเรื่องdriver กัน แต่บางคนเขาไม่ทำอย่างที่ผมบอกก็ไม่มีปัญหานะ เอาออก ลงใหม่ ก็ไม่เป็น แต่ผมต้องเอา driver sweeper เอาตัวที่ตกค้างจากdriver เก่าออกด้วยทุกครั้งที่เปลี่ยนdriver

Comment

ดีขึ้นจากเดิม อยู่

Comment

ใช้กับ4850รู้สึกใด้เลยว่าลื่นหัวแตก

Comment

เหมือนภาพจะคมชัดขึ้นนะครับ หลังจากลองลงใหม่เมื่อวาน เทสกะ 3870

Comment

ลงแบบนี้ถึงจาถูกคับ

1.ลบ driver จาก add/remove
                          2.รีเครื่องเข้า safe mode ลบด้วยโปรแกรม driver sweeper อีกที หาได้จาก guru3d.com
                          3.เข้าวินโดวปกติ แล้วก้ลง ปกติ ตามนี้คับ ทั้ง nvidia และ ati

Comment

ผมใช้ your uninstaller 2008 ลบก็ไม่มีปัญหานะครับแล้งก็รีเครื่องไปทีนึง

Comment

Working...
                            X