Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook sony อ่านแผ่นแท้ได้อย่างเดียวจริงป่าวค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook sony อ่านแผ่นแท้ได้อย่างเดียวจริงป่าวค่ะ

พอดีตอนนี้กำลังจะซื้อโน้ตบุคของsony (CR357)ใหม่ค่ะ บั
    เอิญไปอ่านเจอข้อมูลมาว่ายี่ห้อsony อ่านได้แต่แผ่นแท้ แผ่นไร อ่านไม่ได้
    ไม่รู้ว่าจิงป่าว ใครเคยใช้เล่าให้ฟังหน่อยนะค่ะ ถ้าถามคนขายคงโดนหลอกแน่เลย
    รบกวนคนรู้หน่อยนะ ขอบคุณมาก

อ่านได้หมดแหละครับ ไม่ต้องห่วงหรอก ^_^

Comment

ไม่จริงครับ เพราะลงอยู่ประจำอ่ะ

Comment

โน๊ตบุ๊คนะครับ ไม่ใช่PS3

อ่านได้ทุกแผ่นล่ะครับ(ยกเว้นแผ่นเสีย) ไม่ต้องห่วง

Comment

สงสัยเอาไปผัวพัน ps3 เลยงงๆ อะจิ ใช้ได้ครับ ฮุๆ ก๊อปกระจุย

Comment

Working...
          X