Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้หน่อยครับ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้หน่อยครับ AMD

ช่วยจัดสเปคคอม AMD ให้หน่อยครับอยากได้การ์ดจอ ati radeon 4870x2 ครับ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาพวกชิ้นส่วนอื่นแบบไหนถึงจะเข้ากะ 4870x2 ได้อะครับ เน้นเล่นเกม ช่วยแนะนำแบบราคาประหยัดสุดอะครับ จอ 19" ละกันครับ
    งบไม่เกิน40k ไหวมะครับ
    Last edited by devilexex1; 17 Oct 2008, 13:47:15. Reason: ลืมบอกงบฮับ-*-

งบ ??

Comment

40k ละกัน

Comment

ดันๆ

Comment

X4 9550 6000 โทษทีครับ พิมพ์ผิด
          ASROCK K10NFULLHDHSLI 2300
          RAM ROX 800 1Gx2 1200
          DVDRW 800
          CASE 1500
          PCI-E HD4870X2 18000
          PSU ICUTE 750W 3200
          HDD 320G 1900
          LCD 19 5500

40400
          Last edited by wikorn; 17 Oct 2008, 14:47:23.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            Q9550 6000
            ASROCK K10NFULLHDHSLI 2300
            RAM ROX 800 1Gx2 1200
            DVDRW 800
            CASE 1500
            PCI-E HD4870X2 18000
            PSU ICUTE 750W 3200
            HDD 320G 1900
            LCD 19 5500

40400
            สเปคนี้ crysis ประสุดได้ปะครับ แล้ว cod4 อลังการปะครับ

Comment

Originally posted by devilexex1 View Post
              สเปคนี้ crysis ประสุดได้ปะครับ แล้ว cod4 อลังการปะครับ
              ไม่รู้ซิครับ ผมไม่เคยประอะไรสุดแล้วก็ทำไมต้องสุดครับ ยังไม่มี VGA ตัวใหนที่เปิดสุกๆแล้วเล่นเกมสืนี้แล้วมีไครกล้ารับประกันว่าจะไม่มีสดุดบ้างหรือลื้นตลอกเกมส์เลยครับ

ผมไม่กล้ารับประกันหรอกครับ แต่ถ้าให้แนะนำนะ
              ไปซื้อ INTEL ครับ จะได้เปรมเรสที่สูงขึ้นครับ
              แต่ถ้าเลือกที่จะชอบ AMD ก็แนะนำให้ลองปรับดูเอาเท่าที่เล่นแล้วไม่รู้สึกรำคาญครับ

ลองดูนี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=304959

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ไม่รู้ซิครับ ผมไม่เคยประอะไรสุดแล้วก็ทำไมต้องสุดครับ ยังไม่มี VGA ตัวใหนที่เปิดสุกๆแล้วเล่นเกมสืนี้แล้วมีไครกล้ารับประกันว่าจะไม่มีสดุดบ้างหรือลื้นตลอกเกมส์เลยครับ

ผมไม่กล้ารับประกันหรอกครับ แต่ถ้าให้แนะนำนะ
                ไปซื้อ INTEL ครับ จะได้เปรมเรสที่สูงขึ้นครับ
                แต่ถ้าเลือกที่จะชอบ AMD ก็แนะนำให้ลองปรับดูเอาเท่าที่เล่นแล้วไม่รู้สึกรำคาญครับ

ลองดูนี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=304959
                งั้นท่านช่วยจัดสเปค intel ให้หน่อยได้ปะครับผม

Comment

Q6600 6700
                  ASUSP5QL-E 3600
                  RAM ROX 800 2GX2 2300

ที่เหลือเหมือนเดิม ไครซิส รันบน CPU 4 หัวได้ FULL SPEED ครับ

Comment

Q6600 6700
                    ASUSP5QL-E 3600
                    RAM ROX 800 2GX2 2300

ที่เหลือเหมือนเดิม ไครซิส รันบน CPU 4 หัวได้ FULL SPEED ครับ
                    ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

ขออีกนิดครับลืมไป ราคาที่ท่านบอกหาซื้อได้ที่ไหนครับ
                      แล้วใช้ window อะไรดีครับ
                      Last edited by devilexex1; 17 Oct 2008, 15:06:06. Reason: ลืมถามครับ -*-

Comment

พันทิพย์ เสรี เซียร์ มีหมด ครับ ไปพันทิพย์ดีสุดครับ สาวเยอะสุดครับ

Comment

พันทิพย์ เสรี เซียร์ มีหมด ครับ ไปพันทิพย์ดีสุดครับ สาวเยอะสุดครับ
                          เสรีมีของเยอะปะครับ แล้วเรื่องราคาพอกันมะครับ พอดีสะดวกเสรี

Comment

ลองไปดินๆดูเองดีกว่าครับ เดียวก็รู้ ผมเองก็ซื้อที่เสรีทั้งหมดครับ

Comment

ลองไปดินๆดูเองดีกว่าครับ เดียวก็รู้ ผมเองก็ซื้อที่เสรีทั้งหมดครับ
                              ขอบคุณครับ แล้วมีร้านไหนแนะนำมะครับ ที่บริการดีๆ

Comment

Working...
                              X