Announcement

Collapse
No announcement yet.

----พี่ๆเข้ามาดูเมนบอร์ดและช่วยแนะนำหน่อยครับ----

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ----พี่ๆเข้ามาดูเมนบอร์ดและช่วยแนะนำหน่อยครับ----

ตอนนี้ผมใช้เมนบอร์ดรุ่น P5VDC-MX ครับ เป็นบอร์ด AGP ตอนนี้อยากเปลี่ยนครับ เป็น PCI ปัจจุบัน ใช้ CORE 2 DUAL E4500 มี HARDDISK 2 ตัว และ dvd แรม 2 กิก อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำเมนบอร์ด PCI และราคา รวมทั้ง การ์ดจอหน่อยครับการ์ดจอ ขอ512m ddr3 ราคาตอนนี้เท่าไหร่ตัวไหนดีผมอยู่ต่างจังหวัดจะเข้ากรุงเทพสิ้นเดือนครับ ขอรบกวนพี่ๆหน่อยครับ

ราคามีพันกว่าบาท-หลายพันบาทก็มี งบเท่าไหร่ล่ะครับ
    ถูกๆ+คุ้มก็ ASROCK หรือ บอร์ดชิป P/G31 พันหน่อยๆเองครับ

Comment

จัดให้หนัก

Comment

Working...
      X