Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX กับ HD4850 อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX กับ HD4850 อันไหนดีกว่ากันครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
    พอดีผมกำลังจะเปลี่ยนการ์ดใหม่
    แต่ลังเลอยู่2ตัว
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้าเล่นใช้จอ 19" หรือน้อยกว่า 9800GTX แรงกว่า HD4850 อยู่พอสมควร

ถ้า 24" ค่อยไปเล่น HD4850

ว่าแต่ใช้ cpu อยู่ครับ ผมสังเกต เดี๋ยวนี้หลายคนเปลี่ยนการ์ดเพราะมันถูก แต่ cpu เข็นไม่ขึ้นกันทั้งนั้น

Comment

Originally posted by porzsmart View Post
      ถ้าเล่นใช้จอ 19" หรือน้อยกว่า 9800GTX แรงกว่า HD4850 อยู่พอสมควร

ถ้า 24" ค่อยไปเล่น HD4850

ว่าแต่ใช้ cpu อยู่ครับ ผมสังเกต เดี๋ยวนี้หลายคนเปลี่ยนการ์ดเพราะมันถูก แต่ cpu เข็นไม่ขึ้นกันทั้งนั้น
      จอผม22" ใช้ตัว HD4850 จะดีรึเปล่าครับ

Comment

9800GTX ไม่ได้แรงกว่า 4850 พอสมควร นิดเดียวแหละครับ แล้วแต่เกมส์ ยิ่งจอใหญ่ๆ ปรับความระเีัอียดสูงๆ HD4850 เอาไปกินเรียบ

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบครับ
          ผมตัดสินใจซื้อ HD4850 ก็แล้วกันครับ

Comment

ใช่ๆ
            ซื้อเลยๆๆๆ
            เชียร์

555555555

Comment

จอ22 เหมาะสมละคับ

Comment

เหมาะสมครับ ^^

Comment

ผมใช้4850อยู่ครับลืนหัวแตกเลยเซ็งครับหาเกมเล่นไม่ค่อยคุ้มเลย^O^

Comment

ม่ายมีตังจ่ายค่าไฟอ่ะครับ 100w+ พอดีเปิด24 สู้ค่าไฟม่ะไหว หุหุ

Comment

- -*

Comment

Working...
                      X