Announcement

Collapse
No announcement yet.

4800+ ครับกับการเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4800+ ครับกับการเล่นเกมส์

คือ 4800+ เล่นเกมจะดีมั้ยครับ เอาแบบเดิมๆนะครับ คล๊อกเล็กๆน้อยๆนะครับ อยากรู้ว่าต่างจาก 6000+ มากมั้ยในการเล่นเกมครับ
    ปล.ถ้าใช้กับ VGA 4850 นะครับ
    ขอบคุณมากมายครับ

ดันหน่อยครับ หุหุ อยากรู้ว่า 4800+ จะดีอย่างไร

Comment

4600สิ
      ตัวคูนเลขคู่ด้วย

Comment

4600.....
        รอมาตอบอีกเยอะครับ คือ เห้นราคาถูกดีแล้วเวลาเล่นเกมจะเล่นคุ้มตังมั้ยครับ
        ขอบคุณมากครับที่มาตอบ
        ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ถ้าลากแล้วเล่นเกมน่าจะสูสีกับ X2 6000+ ที่ความเร็วเท่าๆกัน
          Last edited by DDP; 17 Oct 2008, 22:55:03.

Comment

ผมแนะนำให้ OC ให้ไกลสุดเท่าที่ MB และ แรมจะ ไปใหวครับ จะทำให้ 4850 ออกมาแรงที่สุดครับ แต่ถ้าหา 6000+ ได้ และซื้อไหวให้ลอง 6000+ ครับ คู่กับ 4850 ดีขึ้นกว่ากันมากครับ

Comment

ขอบคุณครับครับทุกท่าน

Comment

ประหยัดตัง จับ 4800+ OC เลยครับ

Comment

ถ้าชอบเดิมๆ 6000+ ดีกว่า
                  แต่ 4800+ ก็เป็นทางเลือกที่ดีครับ

Comment

จะยังไง 6000+ ก็ยังเป็น 6000+ ครับ ผมมีทั้งสองตัว ทั้ง4800+ และ6000+ แม้ว่าจะอัด4800+ให้ตายยังไง 6000+ ก็ยังเร็วกว่าอยู่ดี มันเห็นได้ด้วยตาเปล่าครับ ในหลายๆงาน ที่ความเร็ว3Gเท่ากัน L2มากกว่ากันครึ่ง-ครึ่ง

Comment

ขอบคุณครับ ประเด็นคือ X2 4800+ มันถูกมากเลยสนใจอ่ะครับ จะได้เอาตังไปลงอย่างอื่นอ่ะครับ
                      ขอบคุณอ่ะครับ

Comment

4800+ เนี่ย ถ้าจะเอามา OC เป็นการเป็นงานคุณก็ต้องเปลี่ยนซิ้งก์ราคา1พัน up อีกหนึ่งชุด เพราะซิ้งก์เดิมหลังๆมามันก็ห่วยเหลือเกิน ก็ลองชั่งใจดูครับ ความคิดเห็นส่วนตัวผมน่ะครับ 6000+ดีกว่า

Comment

ตามท่าน K8

Comment

จริงของท่าน แต่มันไม่เท่อะ ฮ่าๆๆ

Comment

Working...
                            X