Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใน พันทิพย์มีร้านไหนขาย Mainbord ของ Msi ชื่อร้านอะไรครับอยู่ชั้นไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใน พันทิพย์มีร้านไหนขาย Mainbord ของ Msi ชื่อร้านอะไรครับอยู่ชั้นไหน

ใน พันทิพย์มีร้านไหนขาย Mainbord ของ Msi ชื่อร้านอะไรครับอยู่ชั้นไหน
    จะไปซื้อ แล้วครับ ร้านไหนมีขายของ msi เยาะ เอาเฉพาะเมนบอร์ดนะครับ

แนะนำร้าน Goalcomp ครับ เมนบอร์ด MSI ที่มีขายในร้านดูตามนี้ http://www.goalcomp.com/product_241119.393755_th

แล้วเมนบอร์ด MSI ก็มีที่ร้าน Jedi อีกนิดหน่อยครับ

Comment

ตามด้านบนเลยครับ

Comment

M&D

Comment

TK Jedi ก็มีครับ ชั้นล่างสุด เดินเลยธนาคารกรุงเทพเข้าไปข้างในอีก

ส่วนร้านที่ท่านบนๆแนะนำมาก็มีขายเหมือนกันครับ

Comment

หาซื้อ ผลิตภัณฑ์ การ์ดจอ และ เมนบอร์ด MSI ได้ตามร้านค้าชั้นนำในตึกพันธ์ทิพย์พลาซ่า ได้แล้ววันนี้..

Comment

Working...
            X