Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น GEAR OF WAR จบแล้ววุ้ย สะใจคร้าบ 55

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลื่นขึ้นเยอะเลยครับ ^______^

Comment

ผมเล่นแล้วมันเซฟเกมส์ไม่ได้อ่ะครับหยุดเล่นมาเล่นใหม่ มันเริ่มใหม่ทุกทีเลยเซ็ง
      เลยตัดใจลบออก ใครมีวิธีเซฟบอกหน่อยนะครับอยากเล่นแต่เล่นวันเดียวไม่จบ
      พอมาเล่นต่อเริ่มใหม่อีกเฮ้อ

Comment

สร้าง profile สิครับ กด f1 ตอนอยู่ menu เกมส์

Comment

มันมากๆภาพสวยสุดๆแต่ยังไม่จบอ่ะ..จะพยายามเล่นให้จบ สู้ๆๆๆๆๆ

Comment

เกมส์นี่ผมชอบเสียงพูดของตัวละครมันนะครับ

Sweet...

Back in your hole!!

Nice!

Jack ******* that shit เอ่ย Jack rip that door

Comment

Originally posted by nine8668 View Post
              ผมเล่นแล้วมันเซฟเกมส์ไม่ได้อ่ะครับหยุดเล่นมาเล่นใหม่ มันเริ่มใหม่ทุกทีเลยเซ็ง
              เลยตัดใจลบออก ใครมีวิธีเซฟบอกหน่อยนะครับอยากเล่นแต่เล่นวันเดียวไม่จบ
              พอมาเล่นต่อเริ่มใหม่อีกเฮ้อ
              เวลาเล่น สร้าง profile และไม่ต้องต่อเน็ตครับ ตัดเน็ตทิ้งไปเลยถ้าเล่นเกมส์นี้

ผมเพิ่งเล่นจบเมื่อวันเสาร์ครับ
              คืนวันศุกร์เล่นถึงเช้าไปด่านสุดท้ายแล้ว
              แต่พอเช้าวันเสาร์มาเซฟหาย เซ็งเลย แต่ดีที่มาถึงด่าน5แล้ว เลยเล่นต่ออีกนิดก็จบแล้ว

Comment

เวลาเซฟเกมส์ทำไงครับ.เพิงเล่นอะครับ.แต่ยอมรับสนุกมากมากๆครับ.

Comment

มีใครเก็บเกียร์ ได้ครบบ้างครับ....(ปล. ยิงบอสตั้งนานกว่ามันจะตาย......หุหุหุ)

Comment

พยายามจะเล่นให้จบเหมือนกันครับ เล่นๆไปมันเด้งออกทุกทีเลย ลบลงใหม่ 2 ครั้งละ ก็ไม่หายอีก แต่เล่นๆๆไปปวดหัวจริงๆๆ

Comment

เหมือนภาคแรกอ่ะแหละตอนแรกบอกลง เอ็กบ็อก360 อย่างเดวแต่พอเข้าจิงๆลงคอมด้วยๆ

Comment

Working...
                      X