Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปงาน comworld 2008 มาแล้วบ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปงาน comworld 2008 มาแล้วบ้างครับ?

ในงานมีอะไรน่าสอยมั่งครับ?
    พอดีผมอยากโมคอมใหม่อยู่พอดี
    กะว่าจะเอาของเก่า ผสมของใหม่

ตอนนี้ที่แน่ๆต้องสอยคือ LCD อะคับ สัก 24" ขึ้นไป

ยังมะได้ไปอะ อิอิ รอไปเดือนหน้า

Comment

ไม่ค่อยมีไรตื่นเต้นครับ ถ้าไปดูสาวๆก็พอได้
      ซื้อของรอดูงานคอมมาทร์ดีกว่าครับ
      ผมคนหนึ่งหละจอ LCD

Comment

Originally posted by ManGoTEAM View Post
        ไม่ค่อยมีไรตื่นเต้นครับ ถ้าไปดูสาวๆก็พอได้
        ซื้อของรอดูงานคอมมาทร์ดีกว่าครับ
        ผมคนหนึ่งหละจอ LCD
        เรื่องดูสาวๆ นี่แหล่งประจำอยู่แล้วครับ
        พาราก้อน เนี่ย
        สุดยอดแดนสยามรวมไว้ที่นี่หมดแล้ว

Comment

พริตตี้ asus แจ่มมากครับ

Comment

สาวๆแถววัดโพธิ(ไซดอน) ก็น่าดูนะคับลองดู

Comment

รถติดหนักกว่าเดิม

Comment

อ่าๆๆๆๆๆ ถามหน่อยครับ งาน commart 13-16 เดือนหน้าอ่ะ จะมีพวกของ cooler ไปเปิดบูทขายไหมอ่ะครับ พวกร้าน Jedi TK จะไปเปิดบูทขายไหมครับ พอดีผมไม่เคยไปงาน Commart เลยอ่ะ

Comment

ได้ข่าวว่า Wireless ของ Asus แถมเสาอากาศ 5 dBi

แม้กระทั่ง PCI wireless receiver ยังแถม

แถม ได้คูปองโลตัวด้วยนะ

Comment

งานComMart หรืองาน Notebook/Netbook/printer Mart ????? กี่ปีกี่ปีก็เห็นมีหลักๆอยู่แค่นั้น -...- ไปงานที่จัดศิริกิต ดีกว่าเยอะยังพอมีอย่างอื่นบ้าง

Comment

ไปมาแล้วโหลงเหลงกว่าปีที่แล้วอีก ราคาก็พอๆกับข้างนอก ไปเดินพันทิพย์ยังดีกว่าอีก

Comment

LCD ก่อนซื้ออย่าลืมดูนะครับว่า ร้านไหนเอามาขาย

Comment

ง้านๆอ่ะ มีแต่ notebook รอเดือนหน้าดีกว่าคับ แต่ถ้าไปดูสาว ก็เอาไปเต็ม 100 เลย 55+

Comment

เน้นแต่สาว ๆ ครับ เรื่องคอมค่อยไปเดินเล่นที่งานคอมมาร์ต + พริ๊ตตี้
                            Last edited by stepmixer; 19 Oct 2008, 19:42:05.

Comment

ไปมาแล้วครับ เรียบร้อย ไม่ค่อยได้เดินดูล่ะครับไม่ได้พกตังไปขี้เกียจเอากิเลสกลับบ้านครับ...^^

คอมมาทงานหลอกเด็กครับ ราคาไม่ต่างกับนอกงานเลย แค่+แถม&แจก+พริตตี้...หลังงานคอมมาทมักมีของดีเสมอ^^

Comment

Working...
                              X