Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะค่ะ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว คิดไม่ตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยนะค่ะ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว คิดไม่ตก

คือว่า ลังเลใจระหว่าง

AMD 2200

VS

P4 2.4

แบบไหนดีกว่ากัน ช่วยหน่อยนะค่ะ

ขอบคุนล่วงหน้าคร่า ????

ถ้าเทียบสองรุ่นนี้ ผมว่า AMD ครับ

ไม่ลองดูตัวที่สูงกว่านี้หน่อยอ่ะครับ ราคาแทบไม่ต่าง

Comment

Originally posted by stepmixer View Post
      ถ้าเทียบสองรุ่นนี้ ผมว่า AMD ครับ

ไม่ลองดูตัวที่สูงกว่านี้หน่อยอ่ะครับ ราคาแทบไม่ต่าง

หรอค่ะ มีคัยแนะนำรุ่นที่ดีกว่านี้มั้ยค่ะ

รบกวนหน่อยนะค่ะ..................................

Comment

Working...
      X