Announcement

Collapse
No announcement yet.

บลูทูธ Stereo ต่อกับโน๊ตบุ๊คได้แล้ว แต่ไม่มีเสียงเพลงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บลูทูธ Stereo ต่อกับโน๊ตบุ๊คได้แล้ว แต่ไม่มีเสียงเพลงครับ

ผมใช้หูฟังบลูทูธ iTech R35 ต่อกับ Notebook Acer ครับ มันก็ Pair กันได้เรียบร้อยดี เวลาเล่นเพลงจาก WMP บังคับเลื่อนเพลง เปิดเพลงหยุดเพลงได้ครับ แต่เสียงไม่ออกที่หูฟังครับ มันออกที่เครื่อง ลอง set ค่าใหม่ ทำใหม่ทุกอย่าง ก็เป็นเหมือนเดิมครับ ลองเอาหูฟังอีกรุ่นมาลอง ก็เป็นเหมือนกันครับ

เช็คที่ Audio service มันก็ Connected ครับทั้งสองอันเลย

ทำไงดีคับ

ดันครับบบ

Comment

อีกที ไม่มีคนตอบ T_T

Comment

บางทีต้อง restart ครับเสียงถึงจะมา ผมก็เคยเป็นแต่ตอนนี้ใช้หูแบบมีสายไปแระ เสียงดีกว่ากันเยอะเลย ^^"

Comment

Working...
        X