Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Silicone Pad ได้ที่ไหนครับ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา Silicone Pad ได้ที่ไหนครับ???

หา Silicone Pad ครับ

ลักษณะเหมือนกาวสองหน้าหนาๆน่ะครับ

ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ

มีความจำเป็นต้องใช้ ไม่สามารถใช้แบบที่เป็นครีมๆได้ครับ

เพราะมันมีแก็ปพแสมควรครับ

เพื่อนๆท่านใดพอรู้ที่จักที่หาซื้อบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

อู๋
    0869-771-772

ผมเคยถามไปเหมือนกัน รู้สึกมีคนบอกว่าที่ saveway มีนะครับ

Comment

มันบางไปอ่ะครับ

Comment

ที่ Saveway เรียกว่า Koolmelt ล่ะครับ

ผมอยากได้ที่เหมือนหมากฝรั่ง เหมือนที่แปะบนเม็ดแรมบน VGA อ่ะครับ

ไม่รู้มีขายที่ไหน

Comment

ซื้อ ซิ้ง ram เลยครับแบบนั้น มันมีสำหรับติดเม็ด ram มา 4 แผง

แต่พอเอาไปใช้ เราก็จะไม่สามารถใช้ซิ้ง ram ได้ เพราะ เอาไอ้นั้นของมันมา อุอุ แต่ซิ้ง ram ราคาไม่แพงมาก

คู่ล่ะ 200-300 ที่ไม่ใช่แบบ ทองแดงน่ะ

Comment

ที่ติดมากับ sink ram มันจะเป็นแบบบางๆไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Working...
            X