Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย คอมผมกระตุกมากเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย คอมผมกระตุกมากเลย

spec cpu amdx2 5000+
    mb asus m2n x+
    ram 2gb
    vga 8600 ocgear
    เล่นวอคราฟยังกระตุกเลยทำไงดี

ดอทเอป่าว ถ้าใช่ มันปกติครับ

Comment

มันกระตุกทุกเกมส์

Comment

อัฟ driver การ์ดจอรึยัง ว่าแต่เกมที่เล่น เกมไร บ้าง 8600 มันไม่ไหวเท่าไหร่ กับเกม สมัยนี้

Comment

winning pes2008 ไดเวอก็อัพแล้ว อัพมันทั้งการ์ดจอเมนบอด

Comment

กระตุกแบบไหนครับ ภาพกระตุกตลอดเวลา ? กระตุกเฉพาะตอนกราฟฟิกหนักๆ ? ค้างเป็นพักๆ ?

ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าออกให้หมด แล้วลงใหม่
            เปลี่ยนการ์ดจอ(หาอะไรก็ได้มาลองเสียบ) (ของผม 7300 วอคราฟ ยังลื่นปรี้ด)
            สแกนไวรัส
            ฟอร์แมต ลงวินโดว์ใหม่

สเปคเครื่องขนาดนี้ เป็นไปไม่ได้ที่ วอคราฟจะไม่ลื่น !!!!!

Comment

ผมก็ใช้ 8400GS อยู่ยังไม่กระตุกเลยนะ DotA เห็นเพื่อนมันมาเล่นเครื่องผมก็ลื่นดี
              ลองลงไดรเวอร์ดูหน่อยแล้วกัน

Comment

Windows อะไรครับ
                ลง Dual Core Optimized หรือยัง

Comment

Working...
                X