Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4: Cpt Mac Millan ด่านนี้เล่นไม่ผ่านครับ ได้โปรดชี้นำ ด้วยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4: Cpt Mac Millan ด่านนี้เล่นไม่ผ่านครับ ได้โปรดชี้นำ ด้วยครับ?

ผมเล่น มาถึงตรงที่ เรากับ กัปตัน ที่กำลังจะวิ่งออกไปจาก ตู้คอนเทนเนอร์ ( หรือป่าวไม่แน่ใจ ) พอ กัปตันวิ่งออกไป แล้วเค้าก็วิ่งกลับมา ตายทุกที ไม่ทราบว่าเราจะต้อง ทำอย่างไร ครับ

Last edited by m35025; 18 Oct 2008, 11:53:25.

กัปตันเขาบอกให้ทำไร ก็ทำตามที่กัปตันบอกคับ แล้วท่านจะผ่านฉากนี้

Comment

คลานครับ

Comment

ฉากนี้ตามติด "กัปตัน" ของเราไปเรื่อยๆครับ
        กัปตันบอกให้วิ่งตาม ก็วิ่งตาม บอกให้คลานก็คลาน บอกให้ซุ่มนิ่งก็ซุ่มนิ่ง สั่งให้เก็บศัตรูก็ค่อยเก็บครับ
        บางทีกัปตันเค้าจะไม่ไปไหน ถ้าคุณไม่ "เก็บ" ศัตรูให้เค้าก่อนนะครับ ฟังคำสั่งดีๆครับว่าขณะนั้นกัปตันต้องการให้เราทำอะไร ก็ทำตามครับ
        ฉากนี้เป็นด่านที่ระทึกได้ใจดีครับ ยิ่งตอนที่ต้องซุ่มหมอบเพื่อหลบกองกำลังของศัตรูที่กำลังพาเหรดเดินผ่านเราไประยะประชิด

Comment

ฟังคำสั่งให้ดี คับ

Comment

ตรงนี้พอเค้าวิ่งออกไปแล้วเรารีบวิ่งตามไปเลยครับ

Comment

จากในภาพเราต้องวิ่งตามไปมุดอยู่ใต้ท้องรถนี่ครับ
              คุบอกเค้าวิ่งกลับมามันไม่ถูกนะครับคุณวิ่งตามเขาไปหรือเปล่าเขาถึงวิ่งกลับมา
              ต้องวิ่งตามกันจี้ตูดเลยครับ

Comment

บัคร มั้ง ครับ

กัปตัน วิ่งไป แล้ววิ่งกลับมาตาย - -

Comment

ไม่ผ่านอ่ะครับ วิ่งตามไป ก็ ตาย
                  ช่วยหน่อยเถอะครับ ขอแบบละเอียด ๆ หน่อย / ขอบคุณครับ

Comment

วิ่งตาม แล้วคลานเข้าไปใต้รถจิ๊ปคับ

Comment

คุณฝ่าฝืนกัปตันรึเปล่าครับ ยิงถูกอะไรก็ไม่ได้น่ะมันรู้ตัวหมด

Comment

ด่านนี้
                        เล่นบ่อยมากชอบ แบบว่าชอบแกล้งกับตัน ฝ่าฟืน มันบอกให้คลานแต่ตูยิงแล้วเผ่นสุดชีวิต 5555หนุกดี
                        Last edited by Jedi Master; 18 Oct 2008, 16:35:50.

Comment

ด่านนี้สุดๆๆครับ เล่นครั้งแรก โคตรประทัปใจเลยอ่ะครับ
                          ยิ่งตอนวิ่งตาม ต่อจากภาพเหตุการณ์ข้างบนกระทู้นี้ ยิ่งเร้าใจเข้าไปอีก

Comment

เหมือนหนังเลยครับ ด่านนี้

Comment

ห้ามยิงปืน เเล้วตามตูดไป

Comment

Working...
                              X