Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหนูที วุ่นวายกับมันมาเผป็นอาทิดละคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาเพื่องานนี้โดยเฉพาะ

ช่วย เจี เค้าหน่อยครับ

Comment

เจอสาวๆทีไร กลุ่มหูดำมากันเพียบเลย

Comment

อุ๊ยยย ภาษาสวยงามจริงๆ

Comment

เข้าไปนี่ หาดาวน์โหลดรุ่นของบอร์ดตัวเองน่ะครับ
          http://global.msi.com.tw/index.php?func=downloadindex

ถ้าพิมพ์ให้ถูกต้องบ้างจะช่วยให้อ่านง่ายขึ้นนะ

Comment

- -

มะก่อนใช้ได้ทั้งหน้าทั้งหลังอะคะ เด๋วนี้ใช้มะได้ทั้งหน้าทั้งหลังเหมือนมันจะปิด แล้วต้องทำยังไง
            อะคะไปเปิดยังไงอะคะรบกวนทีนะคะ Sexsy เสมอ
            ก่อนทีหนูจะทุบคอมทิ้ง(มะเคยเสียดาย)

Comment

มันต้องลองเข้าไปเช็คที่ไบบอสดูนะนู๋ ^^
              เฮียว่าน่าจะให้ผู้เชี่ยวชาญดูให้ก็ดีนะ

Comment

ตกลงปัญหา คลี่คลาย อะยัง ค่ะ

Comment

เข้าไปใน BIOS เจอคำว่า USB ตรงไหน ปรับเป็น Enable ให้หมด แล้วกด F10 แล้ว Enter

นานๆจะเจอสาวๆในบอร์ดซะที บริการสุดฤทธิ์ สุดเดชเลย ชาว AMD เรา

Comment

มึน... !!! ? ? ?

Comment

อ่านแล้วน่าจะแปลทุกนะ อิอิอิอิ น้องเขาคงต้องการจะไปเปิด USB ที่ไบออส แน่ เลย
                      หวังว่าคงถูก อิอิอิ

Comment

Working...
                      X