Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ DotA ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ DotA ครับผม

คือผมอยากจะลองโหลดมาเล่นที่บ้านมั่ง(ไม่เคยเล่นเลย) คือที่บ้านผมไม่ได้ติดเน็ตนะครับ (ผมโหลดที่ร้านมาหัดเล่นที่บ้าน)ว่าเริ่มแรกเราจะไปโหลดตัวเกมส์ที่ใหนครับ แล้วเห็นมีคนบอกว่าต้องไปโหลดแผนที่ จะต้องไปโหลดที่ใหนครับ(ผมอยากจะลองเล่นดู) ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาแผนที่แบบที่เขาเล่นกันอ่ะครับ ขอบคุณมากครับผม

ช่วยหน่อยครับผม ขอบคุรมากครับ

Comment

ช่วยหน่อยครับผม ขอบคุณครับ

Comment

Dota นี่เป้นแมพหนึ่งใน WarcraftIII ครับ คือคุณต้องมีตัวเกม WarcraftIII Frozen Throne แล้วก็หาโหลดแมพ Dota มาครับ Dota มีหลายเวอร์ชั่นมากมายออกมานานแล้วแต่เพิ่งมาฮิตเมื่อ ปี สองปีก่อนครับ
        กระผมก็ไม่รุเหมือนกันว่าจะหาโหลดตัวเกมมาจากไหนครับ ขอบคุณครับ

Comment

เอ่อ ลายเซนต์ไม่ต้องลง เลขบัตรประชาชนก็ได้ครับมันล่อแหลมไป เด๋ยวมีคนเอาไปทำมิดีมิร้ายนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
            X