Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องติดแต่จอไม่ติดเพราะอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องติดแต่จอไม่ติดเพราะอะไร

เปิดเครื่องติดแต่จอไม่ติดเพราะอะไร เครื่อง boot ปกติดีแต่ภาพไม่ขึ้น แต่พอมาอีกวันมันก็ไม่ขึ้นอีก แต่ถ้าลองเอาสายจอออกแล้ว boot ใหม่แล้วก็ติดติดนี่คือจอติดนะครับ เพราะเครื่องมัน bootปกติดี ปกติเล่มเกมหนักๆก็ไม่เป็นอะไร ใครเคยเจออาหารนี้บ้างไหมครับ

Spec
    Q6600
    P5Q Pro
    XFX9600GT
    Monitor Asus 222U 22"

ลองเคลียใบออสดูครับ

Comment

ฉบับดังเดิมครับ เครีย BIOS 55

Comment

หน้าจอไม่ติดนี่คือมี ข้อความขึ้นที่หน้าจอไม๊ครับผม เช่นอย่างแบบว่า discon อะไรนี่เเหละครับ
        ถ้าขึ้นเเบบนี้แปลว่าแรมครับ โหะๆ
        รอเซียนมาบอกอีกทีเด้อ

Comment

ไม่ค่อยรู้เท่าไหร่นะครับ อาจจะมีปัญหาตรง การ์ดจอ,สายต่อ
          มั่วๆเอานะครับรอฟังจากผู้เชี่ยวชาญละกัน

ว่าแต่ ใครเคยเจอ อาหาร นี้บ้างไหมครับ
          น่าอร่อยมั๊ย

Comment

55+ อาหาร แบบนี้ เหรอ

Comment

มาแอบขำอาหารด้วยคน

Comment

Working...
              X