Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน้าจอ LCD เป็นรอยขีดข่วน สามารถทำให้มันหายได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หน้าจอ LCD เป็นรอยขีดข่วน สามารถทำให้มันหายได้ไหมครับ

หน้าจอ LCD เป็นรอยขีดข่วน สามารถทำให้มันหายได้ไหมครับ แต่อย่าบอกว่าให้ไปซื้อใหม่นะ ฮ่าๆๆ

เป็นรอยลึกมากไหมครับ ถ้าลึกคงแก้ยาก ลองใช้ผ้าสะอาดกับน้ำยาเช็ดจอ ขัดดูครับ

เอาน้ำยาฉีดที่ผ้าแล้วเช็ดนะครับ อย่าไปฉีดจอ

Comment

Originally posted by ~GiGoLo~ View Post
      หน้าจอ LCD เป็นรอยขีดข่วน สามารถทำให้มันหายได้ไหมครับ แต่อย่าบอกว่าให้ไปซื้อใหม่นะ ฮ่าๆๆ
      ซื้อมือ2 มือ3 ก็ได้ครับ ไม่ต้องซื้อใหม่

Comment

Working...
      X