Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมบ้าง(โชว์โง่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมบ้าง(โชว์โง่)

หลายเดือนมาแล้วผมได้แผ่นเกมส์จากน้องชายเกรียนท์แสดดของผม...มันบอกว่า
    เครื่องเพ่เทพป่าว ลองของหน่อยเด่ะ... แล้วมันก็ลงเกมส์นั้นไว้ แล้วจากไป...
    ผมลืมวันเวลานั้นไปด้วยความหมั่นไส้น้องสวะคนนั้น.... หลายวันต่อมาผมเห็นไอคอนประหลาด
    บนหน้าจอ...และเปิดมันดู โอ้ววววแม่เจ้า...ไครสัด....ไตเติ้ลสุดมันส์เล่นเลยเว้ย เจ๋งๆๆๆ

เล่นเลยดีก่า....มันบ่นๆอะไรไม่รู้แล้วก็โดดจากเครื่องบิน(ผมพยายามหาปุ่มเปิดร่ม?กลัวตาย)
    ไอ้บ้าที่ชื่อไม่บ้าตกลงทะเลแล้วว่ายน้ำขึ้นฝั่ง....ทำตามคำแนะนำที่ฟังไม่รู้เรื่องไปเรื่อยๆ
    พอเจอไอ้มืดก็ตามมันไป จ๊ากกกก เห็นศพห้อยต่องแต่ง...ร้องลั่นบ้านเมียถาม ***รร เป็นไรห๊า...
    พอรวบรวมสติได้ก็ลุยยิงทหารกิมจิจนข้ามมาฝั่งที่มีชายหาดลงไปลุยๆ(ตายไปหลายรอบ)
    กว่าจะรู้ว่าภารกิจคือทำลายไอ้เครื่องส่งนั่นกระสุนก็หมด ผมก็ชกๆๆๆอัดๆๆจนมันระเบิด
    พอเห็นรถก็พยายามขึ้นไปขับ ขึ้นลงอยู่หลายรอบ(ไปหาถังน้ำมันมาเติมด้วยนะ คิดไปได้)
    จนแล้วจนรอดก็ขับไม่ได้.. ทำไมว๊ะ??? สรุปรถเค๊าพวงมาลัยซ้าย.....ขึ้นทางขวา?? กรู....เฮ่อ
    ต้อนนั้นเรือมันก็ยิงๆๆๆๆไม่หยุด ตัดสินใจ ว่ายน้ำข้ามไปครับ....ตายมันในน้ำนั่นแหละ
    หนีเรือกว่าจะพ้น....ก็เล่นอยู่หลายวัน....กว่าจะเก็ทใช้โหมดคล่อง...

มีใครเล่นแรกๆมั่วแบบผมบ้างไหมครับอย่าอาย มาแชร์ความโง่กันหน่อย ...หุหุ
    Last edited by toriyama; 18 Oct 2008, 16:45:09.

....เก่งจัง..... (สำหรับคนเพิ่งลองเล่น...ถือว่าเก่งนะ... ^_^ )

Comment

สเปกนี้เล่นcrysisได้ป่าวครับ
      Athlon 3000+
      RAM 1.5Gb
      8500GT 256Mb
      เนียอะครับ ช่วยทีครับ งงอยู๋ ว่าจะเล่นได้ป่าวอะครับ

Comment

^
        ได้ Low

Comment

ของผม x2 4800 แรม 2g VGA 8400gs512m all low เลยครับเล่นได้แบบคาบเส้นพอดี
          เลยไม่กล้าแนะนำ คุณpthacker ครับ

คุณpanda_exterme ประชดรึเปล่าครับ ผมล่ะปล้ำอยู่หลายวันเชียวนะด่านแรกอ่ะ ตอนนี้มาติดอยู่ที่
          ด่านหิมะ พาราไดซ์ลอส... ดูในYOUT...ทำไมมันเล่นง่ายจัง? ซื้อ Warhead มายังไม่ได้ลงเลย
          อยากเคลียภาคแรกให้จบก่อน...

Comment

ผมติดที่ด่าน Core อ้วกไปหลายรอบละ เวียนหัวสุดๆ

Comment

ผมต่อยรถถังคับ - -* ไม่รุว่า ให้เอา RPG ยิง

Comment

ภาษาไทยให้มันถูกๆหน่อย

Comment

เล่นครั้งแรก ตอนตะวันโผล่ ริมหาด ทหารชุดแรกผมก็โดนยิงตายแล้วคับ กว่าจะผ่านได้แค่ตรงนั้นที่เดียว 2วัน -*-

Comment

ErasMazzle

ตอนโหลด safe พี่มาเล่นตอนแรก .... นึกว่าเป็นเกมส์ตกปลานะคะ
                    กว่าจะรู้ก็ตอนพี่ชายมาเล่นต่อ แล้วควักปืนออกมาคะ อันใหญ่ ๆ ยิงได้ทีละนัด
                    .
                    .
                    .
                    ก็แหม มีแต่ทะเลสวย ๆ กะบังกาโลนี่คะ
                    ถึงว่า ทำไมไม่มีเบ็ดให้ตก แย่เลยคะ แบบนี้ต้องไปกะแฟนค่า 5555+

Comment

ErasMazzle

^^^^^

พี่ชายเอา ID มาโพสค่า T_T ลามกจกเปรตมาก ๆ

ขอโทษนะคะ พี่เขาขี้แกล้ง T_T

Comment

อืม..ตกเบ็ด
                        -"- เอ๊ะ..คุณคิดเหมือนผมมั๊ยฮึ

Comment

55+ ตกเบ็ด มากับผมไหมๆๆ

Comment

เจ็บใจตอนเขาไปรังเอเลี่ยน โคตรสับสนเลย งงหาทางออกยากมากกก กว่าจะออกมาได้ 2 วัน

Comment

รังเอเลี่ยนอันเวียนหัว

Comment

Working...
                              X