Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับภาพCOD4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับภาพCOD4

เอาภาพมาให้ดูที่ผมปรับมันสุดยังครับ[IMG][/IMG]

อันที่ผมวงกลมสีแดงช่วยบอกทีมันแปลว่าไรแล้ว
    ต้องปรับไงให้ภาพสวย[IMG][/IMG]

Comment

[IMG][/IMG]

Comment

[IMG][/IMG]

Comment

อันแรก รูปแบบจอ autoไปเลยง่ายกว่า(จอธรรดาคือ4:3 Wide16:9/10) หน้านี้อันร่างสุด ปรับเป็น large(ศพจะได้เยอะๆ) ส่วนตรงDuel Video Cards ถ้าท่านไม่ได้crossfireหรือSLIไม่ต้องเปิด

อัน2 ที่วงautomaticไป อันร่าง ที่ท่านmanualไว้ ต้องเป็นextraทั้งหมดนะ

อัน3 คือระบบลำโพง ท่านใช้ลำโพงแบบไหนก็ปรับตามนั้นแหละ sterio(2.0/2.1) 5.1

จริงๆเปิดdictเอาก็ได้นะครับ จะได้รู้ความหมายไปในตัวเลย
          Last edited by ohm27; 18 Oct 2008, 18:59:51.

Comment

ขอบใจครับเห็นลายเสื้อเลยเยี่ยม

Comment

winxp เด้อ
              1680*1050 สุดแล้ว มั้ง ที่ปรับ เหมือน จขกท.เว้น extra หมด

Comment

ไมท่านเล่นสว่างจัง ลองปรับให้มันมืดๆๆๆๆดู สุดยอดแห่งความมันคับอิอิ

Comment

Working...
                X