Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อOnkyo HT-S5105ต่อกับX-Fi Titanium จะดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อOnkyo HT-S5105ต่อกับX-Fi Titanium จะดีไหม

อยากทราบว่าลากสายOpticalจากซาวการ์ดไปต่อOnkyo HT-S5105ได้เลยไหมครับแล้วเสียงจะดีไหมชั่งใจอยู่ว่าจะซื้อลำโพงคอมพวกz5500ไปเลยดีไหม

ถ้าจะใช้กับคอม ผมว่าหาลำโพงคอมดีกว่าคับ

Comment

ถ้าลำโพงคอมก็ซื้อพวกที่มันทำลำโพงน่าจะดีกว่าครับ

Comment

ลากไปเสียบได้เลยครับพี่น้อง

เสียงมันจะออกมาตามOnkyo HT-S5105นะดีไม่ดีอยู่ที่ตัวนี้ เอาไว้ดูหนังกระหึ่มสะใจกระจกแทบแตก 5*5*5

Comment

หากมีช่องต่ด Coaxial ให้ต่อจากช่องนี้ครับ เพราะช่องต่อ Optical ผมว่ามันขึ้นอยู่กับคุณภาพของสายที่ต่ออยู่พอสมควรครับ

Comment

onkyo แจ่มกว่าลำโพงคอมครับ ใช้อยู่ แอบเชียร์

Comment

ที่บ้านใช้อยู่ครับใช้เป็นชุดhome แต่เป็นอีกรุ่นนึงครับ รุ่นที่ลำโพงหน้ากับหลังขนาดเท่ากันครับราคาประมาน19000
              เสียงสุดยอดครับ

Comment

ผิดๆครับ รุ่นเดียวกับท่านนี่แหละแต่สีเทา 555+ มั่วไปนิด...อิอิ^^

Comment

ใช้ชุดโฮมอยู่ค่ะอยากจะบอกว่า Onkyo แจ่มมากๆเลยค่ะ ทั้งดูหนังฟังเพลง คุ้มกับเงินที่เสียไปมากๆ แต่ต่อกะคอมไม่เคยค่ะ(ใช้ออนบรอดอยู่งิ)แต่น่าจะดีนะค่ะต้องลองดูค่ะ

Comment

Onkyo แจ่มมากๆ ช่วยเชียร์ ใช้อยู่ เปิดหนังสงครามที ห้องสะเทือน
                    ดูหนังต่อ optical หรือ coaxial ก็แจ่ม

แต่เล่นเกมต่อ optical แล้วเสียงออกไม่ครบ เลยต่อแบบ อนาล็อคแทน เสียงครบแจ่มเป็ด

ว่าแต่ท่านได้สีดำแต่ไดมา จำได้ว่าเมืองไทยไม่นำเข้าสีดำนี่ มีแต่สีเทา

Comment

แหมยังไง AVR กำลังขับดีกว่าลำโพงคอม 5.1 อยู่แล้วครับ ถึงจะเป็นลำโพงคอมที่ว่าเทพทั้งหลายพอแกะดูภายในทีนึงวัตต์จริงไม่ถึงตามที่ระบุหรอก

Comment

ลองเลยครับ เสียงดีแน่นอน

Comment

Working...
                        X