Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาดูให้หน่อยครับ เป็นปัญหาง่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาดูให้หน่อยครับ เป็นปัญหาง่า

คือเครื่องผมง่าครับลงไอนั่นง่า Need For Speed Carbon ง่าครับทามมายหลังจากลงเส็ดเรียบร้อยแล้ว
    ก้อดีครับ
    แต่พอเปิดเท่านั้นแหละเป็นเรื่อง เครื่องของผมมานรีเซ็ตเองง่าครับ
    ม่ายเข้าใจเหมือนกา่นครับ
    เหมือนไอนี่ก้อเหมือนกัน Folder Lock ง่าครับ ผมลงวันนี้มานก้อ Lauch โปรแกรมเพื่อเปิดให้ดูง่าครับ
    มานก้อรีเอง
    หลังจากนั้นรีเส็ดมานก้อเข้าในDesktop ใหม่อีกครั้งนึงทีนี้แล้วล่ะมานก้อรีเรื่อยยางงี้เลยครับ
    ไม่หายเลย ผมก้อเลยต้องล้างใหม่เลย ม่ายงั้นไม่หายแน่
    ใครมีวิธีแก้ไขบ้างครับ
    บอกหนอ่ย

PSUอะไรท่านแล้วVGAอะไร

Comment

Working...
    X