ไปเดินงาน COMWORLD มาครับ เล็งๆ ASUS notebook ไว้ กะจะซื้อตอนงาน PANTIP HOT SALES เพราะจะได้เลือกของได้สบายๆ แต่พอไปเจอว่าในงาน COMWORLD เจ้า ASUS ดันแถมประกันภัยฟรี!!! เสียดายมากๆ ครับ

ที่อยากรู้ก็คือ ผมจะได้เจ้าประกันภัยนี่จากงานอื่นๆ เช่น Pantip Hot Sales หรือ COMMART อีกไหมอ่ะครับ มีใครอยู่วงในรู้ข่าวอะไรบ้างไหมครับ ช่วยบอกผมที

ขอบคุณมากครับ

ปล. ถามอีกเรื่องครับ มีใครเคยใช้ผ้าเช็ดแว่นตาแทนผ้าไมโครไฟเบอร์ เวลาเช็ดโน้ตบุคไหมครับ แบบว่ามีเยอะ น่าจะมาใช้ให้เป็นประโยชน์ได้