Announcement

Collapse
No announcement yet.

p5q-e ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• p5q-e ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

ผมใส่แรม geil ultraplus 1066 1gbx4ตัวเปิดไม่ติดครับ แต่ใส่ 3 ตัวใช้ได้ ทำไงให้ใส่ 4 ตัวได้อะครับ
    Last edited by darkbitman; 19 Oct 2008, 00:08:38. Reason: ..

Update BISO ล่าสุดดู เผื่อจะได้

Comment

bios เป็น 1306 แล้วอะครับ

Comment

ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวลองลง 1406ดู
        ใครมีมีวิธีแก้บอกทีนะครับ

Comment

มานเสียป่าว ลองสลับดู หรือบอร์ดรับได้แค่นั้น สูงสุดได้ 3 GB ถ้ายังไม่ได้อีก เอายางลบขัดๆ

Comment

ลองใส่ 2 ตัวสลับคู่ใช้ได้ครับ ใส่4ไม่ติด แล้วมาใส่สามเล่นอยู่ตอนนี้อิอิ งงเลยอะครับ บอร์ดรับได้ 16 gb ครับ

Comment

ลงbios ใหม่แล้วได้จริงๆด้วยครับ ขอบคุณมากครับ คิดว่างานเข้าซะแล้ว

Comment

Working...
              X