Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ช่วยสอนวิธีปิดshared Doeumentsหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ช่วยสอนวิธีปิดshared Doeumentsหน่อยครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยสอนวิธีปิดshared Doeuments หน่อยครับ พอดีในวงเเลนที่หอผมมีคนมากวนอ่ะครับ

โฟลเดอร์ที่แชร์ มันจะมีรูปมือ มาโอบอุ้มรองรับ โฟลเดอร์นั้นอยู่ใช่มั๊ยครับ?

ก็คลิ๊กขวา แล้วเลือก Sharing and Security...

แล้วก็เลือกครับ ว่าจะปิดแชร์โฟลเดอร์ หรือเปิดแชร์ไว้แต่ห้ามใครเปลี่ยนแปลงก็ได้

Comment

Working...
    X