Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยไป jib ที่ เซียรังสิตยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ploynut View Post
    เขา อาจจะมีเเฟนเเล้ว
    ไม่รู้จิ แต่จีบไปก่อน 555+

Originally posted by eakkphol View Post
    555+

น่ารัก อีกคน ว่างๆ จะถ่ายรูปมาให้ดูนะ
    รอชมครับ^^

Comment

high end สมชื่อจริงๆครับร้านนี้ มีที่ zeer สาขาเดียวด้วยนะ จะบอกให้

Comment

ผมกับเพื่อนๆ ชอบ ฟิกเกอร์ที่ร้านเอามาวางโชว์คู่กับเมนบอร์ด ^^

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
          ชอบเหมือนกันเลย 555+
          ^ ^

ฉันใดฉันนั้นแล....
          มองผ่านกระจกไปทุกครั้ง ที่ผ่านไป

Comment

เดินผ่านหลายรอบแล้วครับ ดูแล้วมีแต่ของเทพๆนะ

ไม่กล้าเข้า เหอๆ แบบว่าจนอะ

Comment

ไปถอยตัวนี้มาจากร้านนี้น่ะครับ............

น้องผมยาวเชียร์ตัวนี้....

แต่...แฟนผมดันไปด้วย..กำจริงๆ..ไม่งั้นน่ะ.....*0* ฮรี่ๆ

Comment

เดินไปเขา

ถามว่า หา 9800GTX รึป่าวคะ ?

คับๆ

ของหมดแล้วค่ะ เหนมีมาถามทุกวันเลย

หรอคับ ยิ้มน่ารักซะจิงแหมมมม -3-

Comment

ผมเข้าไปห้ารอบได้ เข้าแล้่วก็ออก เพราะราคา Sound Creative Xtream Audio แพงกว่า HW ร่วมๆสามร้อย ที่เหลือไม่สนใจ

โดยรวมๆร้านนี้ดีครับ แต่ก็ยังไม่กล้าซื้อของที่นี่เช่นเดิมราคาแรงไปหน่อย+ผมยังชอบ Jedi มากกว่า ให้ส่วนลดเยอะดี

Comment

Originally posted by eakmohbin View Post
                    เคยไปมาแล้วครับ แต่พนักงานความรู้ไม่ค่อยมากเท่าไร
                    เคยไปถามหา MX2 บอกไม่รู้จัก
                    วันนั้นที่ไปเห็นมีขายแล้วนะคับ ผมว่าเข้าคงค่อยๆ สำรวจตลาดลุกค้าไปด้วยว่าอะไรควรเอามาขาย

นะ ลองไปใหม่นะคับ

Comment

Originally posted by ProDigYsliM View Post

ไปถอยตัวนี้มาจากร้านนี้น่ะครับ............

น้องผมยาวเชียร์ตัวนี้....

แต่...แฟนผมดันไปด้วย..กำจริงๆ..ไม่งั้นน่ะ.....*0* ฮรี่ๆ
                      คราวหน้าอย่าเอาแฟนไปซิ บอกให้เฝ้ารถ

เดินไปเขา

ถามว่า หา 9800GTX รึป่าวคะ ?

คับๆ

ของหมดแล้วค่ะ เหนมีมาถามทุกวันเลย

หรอคับ ยิ้มน่ารักซะจิงแหมมมม -
                      วันที่ไปเห็นมาแล้วนะคับ แต่ไม่รุ้จะหมดยังนะคับ

ซาวด์การ์ด แพงกว่า 300 ผมว่านะ ผมอยุ่แถวๆนี้ประหยัดเวลาอะคับ ไปกลับ ค่ารถ จะเยอะกว่า 300 5555 เอาที่นี้แหละ ซื้อแหละสบายใจคนขายสวย

Comment

สาวในร้านน่ารัก

Comment

นี้ ๆ คนลพบุรี ไปเขาจะยิ้ม ให้เราป่าวคับ

Comment

JIB HI END โดยรวมดูดีครับ แต่สินค้าจะแพงกว่าร้านอืนอยู่นิดหน่อยครับ อาทีเช่น เคช CM690 jib ขายอยู่ 3500฿ ถ้าเทียบกลับที่อืนสั่งข้างนอก อยู่ประมาณ 2900 ฿ ครับ

Comment

เดี๋ยวว่าจะไปถอย LCD 22 ซะหน่อย

Comment

ผมว่าเข้าน่าจะมีเวปไซดเปิดให้เช็คดู สินค้าและราคา update ด้วยก็จะเป็นการดี นะ ผมว่าราคาก็ประมาณ tk กับ jide แหละแต่อาจจะแพงกว่านิดหน่อย

Comment

Working...
                                X