Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงกับการล๊อก ของ x1650pro ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงกับการล๊อก ของ x1650pro ครับ

พอจะคล๊อก มานก็ทำไม่ได้อะครับ เห็นไดรเวอของในบอร์ดบางอัน มานจะมี unlock ประมานนี้อะครับ ทำยังไงหรอครับ มือใหม่ อยากลองหัดคล๊อกดูครับ

แล้วลองจะคล๊อก cpu มานก็คล๊อกไม่ได้ หรือว่าต้องเอาตัวเก่ามาใช้อะครับ

หมายถึงจะ overclock ใช่มั๊ยครับ ลองใช้ ati tool ลากแทนก็ได้นี่ครับ

Comment

OMAGA DRIVER ครับ www.guru3d.com

Comment

ลองใช้แล้วครับ พอลากแล้ว จะกดตกลง คอมมานก็ค้างไปเลยอะครับ

Comment

rivatunnerได้มั้ยครับ
          ผมใช้9600มันก็ล็อกแต่ใช้ตัวนี้ได้ครับ

Comment

Working...
          X