Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสอยของ PS4 มาละครับ แต่เวลาเล่นออนไลน์ Road to playoff นี่ดีเลย์แบบเห็นได้ชัดเลยครับ

ถ้าใครมีเทคนิคอะไรดีรบกวนสอนหน่อยนะครับ

Comment

• สอบถามเรื่อง double team หน่อยครับ
      คือแต่ก่อนตอนเล่นของปลอม AI มันไม่มา double team ตลอดเวลาแบบนี้อ่ะครับ
      พอคราวนี้ เพิ่งซื้อของแท้มาเล่น 2 วันที่แล้ว โดน double team ตลอดเวลา.... ไม่สนุกเลยครับแบบนี้ ผมเล่นเปน pf
      ได้แต่ assist แล้วดูคอมเล่น ถึงจะได้แต้ม assist แบบโครตตตเยอะ แต่ไม่สนุกเลยครับ....... จะเล่น post play 1-1 ไม่มีโอกาศได้เล่นเลย...น่าเบื่อออมากก
      มีวิธีแก้มั้ยครับ?? หรือวิธีปรับ AI ให้มัน double team น้อยๆหน่อยอ่ะครับ

Comment

• Mypark อยู่ครับ หาคนไทยอีก 1 คน

แอดสตรีมผมได้ครับ Mr.Adam

Comment

• Originally posted by *Fine day* View Post
          สอบถามเรื่อง double team หน่อยครับ
          คือแต่ก่อนตอนเล่นของปลอม AI มันไม่มา double team ตลอดเวลาแบบนี้อ่ะครับ
          พอคราวนี้ เพิ่งซื้อของแท้มาเล่น 2 วันที่แล้ว โดน double team ตลอดเวลา.... ไม่สนุกเลยครับแบบนี้ ผมเล่นเปน pf
          ได้แต่ assist แล้วดูคอมเล่น ถึงจะได้แต้ม assist แบบโครตตตเยอะ แต่ไม่สนุกเลยครับ....... จะเล่น post play 1-1 ไม่มีโอกาศได้เล่นเลย...น่าเบื่อออมากก
          มีวิธีแก้มั้ยครับ?? หรือวิธีปรับ AI ให้มัน double team น้อยๆหน่อยอ่ะครับ
          ผมนี่ก็โดน DT บ่อยครับ เบื่อเหมือนกัน พอจะโยนส่งให้บางทีก็ไม่ทัน โดนฉกก่อนซะงั้น -*-
          มันน่าจะมีวิธีหนีบ้าง ถึงจะเห็นวงกลมแดงๆมาแต่ไกล แต่ก็นะ ขยับไปไหนมาไหนยากอยู่ดี ไม่ทันมัน

ตอนนี้ผมล่ะอยากเล่น PG เหลือเกินฮะ แบบว่าพอ Dragic เจ็บ โค้ชโยกผมไปเล่น PG ทั้งเกม แหม่...จ่ายเอง ยิงเอง รีบาวน์เองสนุกเลย TD กระจาย
          เสียดาย Dragic เต็บแค่ 2 นัด U__________U

Comment

• คือผมเล่นในโหมด my career ไปได้สัก50 แมชต์แล้ว จะเล่นแมชต์ต่อไปค้างเลย ก่อนที่จะประกาศ MVP อะครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง ps3 นะครับ

Comment

• http://steamcommunity.com/id/RH14 ฝากแอดสตรีมใหม่หน่อยครับ มาเล่น My Park กัน

Comment

• Last edited by asadakron; 18 Feb 2016, 02:18:38.

Comment

• Originally posted by sutlore View Post
                  ผมนี่ก็โดน DT บ่อยครับ เบื่อเหมือนกัน พอจะโยนส่งให้บางทีก็ไม่ทัน โดนฉกก่อนซะงั้น -*-
                  มันน่าจะมีวิธีหนีบ้าง ถึงจะเห็นวงกลมแดงๆมาแต่ไกล แต่ก็นะ ขยับไปไหนมาไหนยากอยู่ดี ไม่ทันมัน

ตอนนี้ผมล่ะอยากเล่น PG เหลือเกินฮะ แบบว่าพอ Dragic เจ็บ โค้ชโยกผมไปเล่น PG ทั้งเกม แหม่...จ่ายเอง ยิงเอง รีบาวน์เองสนุกเลย TD กระจาย
                  เสียดาย Dragic เต็บแค่ 2 นัด U__________U
                  T T สงสัยคงไม่มีทางแก้สินะครับ T T ต้องเสีย Turnover เป็น 10 ต่อเกม ต่อไป 5555
                  ปล. ไอ้ที่บอกกลมๆแดงๆมาแต่ไกลนี่คืออะไรอ่ะครับ?? มันมีบอกด้วยหรอครับว่าคนจะเข้ามา DT !!

Comment

• ปาร์คครับ คืนนี้ยาว เล่นกับคุณ asadakron อยู่

Mr.Adam กับ RH14 ครับ

Comment

• Originally posted by *Fine day* View Post
                      T T สงสัยคงไม่มีทางแก้สินะครับ T T ต้องเสีย Turnover เป็น 10 ต่อเกม ต่อไป 5555
                      ปล. ไอ้ที่บอกกลมๆแดงๆมาแต่ไกลนี่คืออะไรอ่ะครับ?? มันมีบอกด้วยหรอครับว่าคนจะเข้ามา DT !!
                      กด icon pass แล้วเลือกส่งเลยครับ

Comment

• Originally posted by asadakron View Post
                        มูฟบอลกันดีนะครับ แต่อีกเกมส์มูฟดีกว่านี้เนาะ 55555

Comment

ต้องเล่นไปซักพักครับ แล้วจะมี Badge ขึ้นมา (จำไม่ได้ว่า badge ชื่ออะไร) มันจะเป็นวงกลมแดงๆกระพริบๆใต้เท้าคอมที่จะวิ่งเข้ามา Double Team เรา
                          คือ อย่างน้อยก็รู้ล่วงหน้า (ซัก 3 วินาทีได้มั้ง -*-) ว่าจะมีใครวิ่งเข้ามา double team เรามั้ย

ก็กด icon pass รอเลย แต่หลังๆนี่ ชอบเชวี้ยงบอลไปติดมือตอมบ่อยๆเหมือนกัน (มันก็มีแอบดักทางเรานะ ประมาณว่ารู้เหลี่ยมว่าเราจะส่งบอลไปทางนี้ -*-)

Comment

จะบอกเราว่า จะมีตัวไหนมา DT เราครับ พอรู้ว่าจะเข้ามา รีบส่งให้เพื่อนที่ว่างเลยครับ

Comment

• Mypark อยู่ครับ หา 1 คนครับผม

Comment

• ยิ่งใหญ่จริงๆ กว่าจะได้มา 55555

1 - Copy.jpg

Comment

Working...
                                X