Announcement

Collapse
No announcement yet.

far cry 2 มันโคตรๆๆ ไปดูเพื่อนเล่นมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• far cry 2 มันโคตรๆๆ ไปดูเพื่อนเล่นมาครับ

โอ้ๆ ในๆ xbox 360 ครับ ภาพ ไม่สวยเท่า crysis (ผิดหวังนิดๆ)

แต่ การเล่น ป๊าดดด อยากตั้งชื่อว่า ไอ้โหด ลุยดะ จริงๆ เกิดมาลุยมากครับ ไม่มีซุ่ม ขนาดไม่มี nano suit แมร่ง ยังเดินใส่เอาๆ โดนยิง แคะลูกปืนออกได้ *-* ก็ เพื่อนมันเล่นไปด่าน สะพาน ที่มันข้ามไป ไปเก็บลูกกระสุน แล้วลูกกระสุนติดไฟ มันแตกได้ด้วยๆ ที่ กองๆ อยู่อ่ะ โอ้ หนุกๆ ปล . ไปดูนิดหน่อยเอง แล้วก็ ปืนชักติดบ่อยมาก ไม่รู้เพื่อนผมอ่อนรึปล่าว 5555
    เล่าให้้ฟังแค่นี้ละ

สรุผ วิวๆ ไกลๆ สวยดี ป่า สีสวย เวลาหันผ่าน ไปมาๆ คนละแนวกะไครซิส ไครซิส จะแนวป่าอุดมสมบูรณื อันนี้ แนวป่าขี้กาก ต้นกล้วย ก็ใบขาดๆ แล้วก็ เล่นได้ลื่น ไม่มีหน่วง แม้แต่น้อยย

ปล รอ pc เต็มที่ฮับ

ปล. อีกรอบ

เล่นแล้ว รู้สึกร้อนมากมายครับ ดนตรีก็แนว แอฟรีการ้อนๆ ภาพ ก็ส้มๆ มีแต่ไฟไหม้ อากาศตอนเล่นก็ร้อน -*-
    Last edited by speedpicking; 19 Oct 2008, 15:13:50.

อีกนิด คันปากอยากเม้า

สะใจมากครับ พอจะตายย แล้วมันจะได้ยินเสียงหัวใจใช่ปะ แล้ววเอาคีม ดึงกระสุนที่ฝังอยู่ แขน หรือ ขา เราออก หลอดเลือด ตรงล่างซ้าย มันจะเพิ่มครับ ตอนเอากระสุนออก โคตร สะใจ มือมันจะสั่นนิดๆ คับ เลือด ออกหน่อยๆ อ๊ากกกก มันๆ

ปล. เลือดเยอะโคตร คนตายแล้ว เอาสปาต้าไปฟัน เลือดยังพุ่งเลย 5555555 สะ จายยยยยยยย

เปง กระทู้แรก ที่เหนด้วยกะ mypc ว่า เกม ทำให้ผมเป็ยบ้าาาา 5 5 5 5555+

Comment

อยากเล่น สเปกผมจะเล่นได้มั้ยเนี้ย

Comment

อยากเล่นบ้าง เว้ยยยยย มากระตุกต่อมอยาก อีกแล้วววว

Comment

แหล่มๆ

Comment

คนเล่นไหว แต่เครื่องจะไหวมั้ยสิเนี่ย

Comment

Originally posted by foxyou View Post
              อยากเล่น สเปกผมจะเล่นได้มั้ยเนี้ย
              ได้ สเปก ขั้นแนะนำมัน 8800GTS แรม 2 GB เค้าบอกสบายๆ ไอ้สบายๆนี้ไม่รู้ปรับภาพอะไรนะ
              แต่ของผมยิ้งกว่าสบาย

Comment

ผมว่าได้นะครับ เพราะ แนะนำมันเขียนว่า NVIDIA GeForce 8600 GTS +

ละก็ cpu มัน amd Athlon 64 x2 5200+ *-*

Comment

รอๆ และ รอ ต่อไป เกมส์นี้ใครเล่น crysis ได้ ก็เล่นเกมส์นี้ไหวครับ

Comment

โอย อยากเล่น
                    อยากเล่นทั้ง Far cry 2 และ Dead Space เลยครับ
                    (Dead Space ยังไม่มีเวลาว่างไปซื้อเลย)

Comment

ยั่วเหลือเกินโว้ย

Comment

อยากเล่นจังเลย อิอิ

Comment

มาเร็วๆเถอะ

Comment

ป่าขี้กาก โห คำพูดคำจา นึกไดัไงเนี่ย 555555555+

Comment

รอ ครับ คอมผม ไหว

Comment

Working...
                              X