Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่ใช้s42 ผมอยากแนะนำให้ลง xpดีกว่า ใครสนใจเชินเปิดเข้ามาอ่านกันได้นะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนที่ใช้s42 ผมอยากแนะนำให้ลง xpดีกว่า ใครสนใจเชินเปิดเข้ามาอ่านกันได้นะคับ

คนที่ใช้s42 ผมอยากแนะนำให้ลง xpดีกว่า กล้าได้กล้าเสีย แต่ก็คุ้มมากๆๆๆนะคับ ไดร์เวอร์ใช้ได้เกือบครบเหมือนเดิม แค่สลับกาดจอไม่ได้ และปุ่มลัด f3 แต่อีกไม่นานก็จะใช้ได้หมดนะคับต้องรอ แต่ใช้ได้แน่

มีรายละเอียดอะไรแนะนำมากกว่านี้มั้ยครับ ผมอ่านดูแล้วไม่รู้ว่ามันดีกว่ายังไง

Comment

ต่อไป

ทางบริษัท

เขาจะทำไดรเวอร์มารองรับไหมครับ

แบบว่า เพื่อนใช้ Xp กันหมดแล้วมันยังไงไ่ม่รู้อ่ะครับ

ลงอะไรบางอย่างก็ติดๆขัดๆ

Comment

งงกานไป

Comment

มา งง เพิ่มอีกคน ขอรายละเอียดเพิ่มอีกนิสนะ

Comment

อ่านหัวกระทู้แล้วพอมาอ่านรายละเอียดแล้วงงๆ นึกว่ามันลงได้สมบูรณ์แล้วนะ เพราะที่เขาไม่ลง xp กันก็เพราะยังใช้งานบางอย่างไม่ได้แบบที่คุณบอกแหละครับ

Comment

ขนาดs41 ลงvista ยังสเถียรก่าเลยแชร์การ์ดจอได้ถึง 1G แต่xp ได้แค่512...

Comment

ของผมชอบ Vista มากกว่า XP นะ

กลับไปใช้ XP แล้วมันไม่ได้ดั่งใจงะ > < ฟังชั่นมันน้อยกว่า

Comment

ผมก็ว่าจะลง XP เหมือนกัน
                  พอดีต้องใช้ในการเรียน Comsci เยอะพอสมควร
                  ขอถามว่าลงแล้ว กราฟฟิกยังใช้งานได้อยู่หรือเปล่า ออนบอร์ดใช้ไม่ได้สั่งมัน
                  ปกติก็ใช้ 9600M GT ตลอดเวลาอยู่แล้ว

Comment

ผมคงไม่เปลี่ยนใจไปจากวิสต้าอะครับ ใช้มาจนชินแล้วตั้งแต่สมัยมันออกมาใหม่ๆ ^^

Comment

Originally posted by mr.aof View Post
                      ผมก็ว่าจะลง XP เหมือนกัน
                      พอดีต้องใช้ในการเรียน Comsci เยอะพอสมควร
                      ขอถามว่าลงแล้ว กราฟฟิกยังใช้งานได้อยู่หรือเปล่า ออนบอร์ดใช้ไม่ได้สั่งมัน
                      ปกติก็ใช้ 9600M GT ตลอดเวลาอยู่แล้ว
                      ลง2os ดิท่านสลับไปมา

Comment

แล้ว ถ้า เราสลับ เป็น ออนบอร์ด มันจะ มีความแรงเท่าไหร่คับ

Comment

ลง VM ware ครับ 5555555
                          2 Os เหมือนกัน

55555

Comment

เราก้อคิดเหมือนกันว่าจะลง VM ware อิอิ 2OS
                            ปล.รีวิว Hybrid Power ยังไม่เสร็จนะ พอดีนั่งเขียนโปรแกรมภาษาแอสแซมบี้ส่งอาจารย์ (ภาษานี้โครตเก่าเลย)

Comment

แล้ว ตกลง 9600M GT มีไดรเวอ for xp แล้ว รึ ท่าน ใด มี ขอ ลิ้ง ด้วย ครับ

Comment

Working...
                              X