Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liberty620W จะจ่ายไฟได้ซักแค่ไหนเชียว?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หมายเหตุ การทดสอบในลำดับต่อไปจะทดสอบลากe6300 และหา8800gtxมาเทสพร้อมครับ
    กะลังคิดหาวิธีเทสอยุ่ครับท่านใดมีวิธีเทสก็แนะนำมาได้น่ะครับ รอตังด้วยแม่บอกว่ารอเงินค่าจ้างตัดอ้อยงวดหน้าแม่ออกก่อน
    และแม่ได้บอกผมว่าลูกต้องแบ่งเวลาให้ถูกน่ะลูกคอมหน่ะงานหลัก เรียนงานอดิเรกลูกต้องแบ่งเวลาให้ถูกน่ะลูก ถ้าวันไหนเล่นคอมเหนื่อยก็ไม่ต้องไปเรียนก็ได้ (น้ำตาแม่เริ่มไหล) และพูดว่าลูกต้องรีไทร์ให้ได้น่ะลูก แม่เอาใจช่วย ต้องทำให้แม่ขายหน้าเค้าให้ได้น่ะลูก คอมหน่ะต้องแรงน่ะลูก 3d06ลูกต้องเกินหมื่นให้ได้น่ะลูก แม่จะตั้งใจตัดอ้อยหาเงินซื้อคอมให้ลูก ไม่มีกินไม่เป็นไร คอมลูกแม่ต้องแรง
    สำหรับคำติชมจะดีมากครับติชมได้เต็มที่เลยน่ะครับผู้ทดสอบพร้อมที่จะรับฟังอย่างเต็มใจมากครับ(ท่านเหมือนกระจกที่สะท้อนให้ผมเห็นว่าสิ่งที่ผมทำเป็นอย่างไร)
    ผมขออย่างเดียวครับสำหรับท่านที่ไม่ได้log inกรุณาอย่าป่วนน่ะครับ ถ้ากลัวLogin มาติแล้วผมจะโกรธ ขอรับรองครับว่าไม่มี100% ่
    -****มีงอนน่ะครับถ้าดูแล้วไม่คอมเมนต์
    สุดท้ายนี้การทดสอบครั้งนี้ไม่ได้มีผมคนเดียวน่ะครับ ถ้าไม่มีคนปิดทองหลังพระแล้วพระจะสวยงามทั้งองค์ได้อย่างไร
    Last edited by a12a; 28 Jan 2007, 21:22:23.

Comment

เหอเหอ ดีคับ ผมแกว่งทุกๆ 0.5 วินาที -*-

Comment

กล้องผมไม่ค่อยชัดต้องขอโทษด้วยน่ะครับ เว็บแคมซื้อ4ปีที่แล้ว ไปค้นมาจากห้องเก็บของ
        การทดสอบไม่ค่อยระเอียดมาน่ะครับเพราะว่าช่วงนี้เรียนหนักครับ
        เครียดคะแนนสอบด้วยครับวิชาฟลูอิด(เกี่ยวกะของไหล)เต็ม90ผมได้0 555+ เฉลี่ยอยุ่ที่7แต้ม
        งงมากเลยออกข้อสอบได้มาตรฐานมาก มีน7
        ขอระบายนิดน่ะครับข้อสอบมี3ข้อแบ่งเป็น3ระดับ ข้อ1.โคตรยาก ข้อ2.แม่งโคตรยาก ข้อ3.ไม่มีใครทำ
        แจกผมมาเปิดดูทีแรกคิดว่าอาจารแจกผิดวิชา55+ ที่ผมได้น้อยอาจจะเป็นเพราะว่าผมโง่ภาษาอังกฤษและข้อสอบเป็นภาษาอังกฤษอ่ะครับอ่านโจย์เสร็จไม่รุ้ว่ามันถามอะไร ก็หาไปมันทุกอย่างเลย555+ มันต้องถูกซักอันล่ะว่ะออกมา0ครับ เพื่อนผมส่วนมากก็ได้0-5 ตามค่าปากกาที่เขียนไป แต่ผมไม่ได้เพราะใช้ดินสอทำครับ
        เครียดมากโทรไปบอกแม่เต็ม90ได้0 แม่พูดด้วยเสียงดีใจ "อื้มก็ดีแล้วหนิลูกมีลุ้นF" ผมคิดในใจกรรมต้องการคำปลอบใจแม่ไม่ตลกครับ ผมเลยตอบแม่ไปว่า ชัวร์ครับแม่!
        Last edited by a12a; 28 Jan 2007, 21:19:03.

Comment

แจกแจงรายละเอียดได้ดี...ครับ เริ่มด้วย.........หาข้อมูล...อุปกรณ์...ข้อเหตุ...ข้อปัญหา...ข้อผล......ตามด้วย.....ข้อสรุป........เยี่ยมครับ.........มุ่งมั่นได้ดี.....

*****สานต่อไป ...ให้สมบูรณ์.....
          Last edited by kittisak; 28 Jan 2007, 21:52:56.

Comment

รายละเอียดเยี่ยมครับ
            ติดตรงที่ภาพนี่แหละ ถ้าเห็นชัดกว่านี้หน่อยหละก้อ แจ่มเลยครับ
            ขอบคุณประสบการณ์การเทสดีๆครับ

Comment

enermax Liberty 620 W กับ Zippy/Emacs PSM-6600PE 600 W

คือตัวไหนมันนิ่งกว่ากันครับ เห็นราคามันต่างกันไม่มาก--และ W มันใกล้เคียงกันด้วย

http://unlimitpc.com/modules.php?nam...pid=164&page=2 ตัวนี้ครับ

คือผมใช้ Zippy/Emacs PSM-6600PE ไฟที่มันให้มาแปลกๆ อะ ไม่ตรงเลยอะ

Comment

ไม่เคยใช้ของzippyอ่ะครับแต่รุ่นที่ท่านใช้เห็นในคอมมาร์ทเล่นล่าสุดจ่ายไฟนิ่งมากน่ะ เสียแต่สายเก็บไม่ได้ล่ะก็ยาวไปหน่อยอ่ะ

Comment

ผมยังมีใช้แค่ delux 420 แถมเคส เอง

Comment

ลายเซนต์ท่านนี่ แรงได้ใจจิงๆ

Comment

รูปเหรอครับ หรือว่าสโลแกน 555+ ขอบคุณครับ

Comment

ของผมใช้ zippo กี่วัตไม่รู้ไม่เคยเอามือไปจับดู ครับไฟนิ่งดี หมดไฟก็เติมได้ครับ เสียใจกับวิชาfluid ด้วยนะครับ แต่ยังมีวิชา Hydrolic ยังรออยู่ข้างหน้าอีกครับ อยากกว่า fluid อีก ผมว่าได้ 0น่าจะต้อง dropนะครับ แต่มีน7มันก็พอมีลุ้นDได้ แต่เก็บวิชากว.ต้องได้c dropดีก่าค่อยลงใหม่ ให้กำลังใจ อิอิ
                        (Civil The Great)
                        ขอรบกวนช่วย Test Temperature of Big water 745 at full load and ideal as well as overclock.Thank you .

Comment

ผมใช้ NOisetaker 485W ครับ
                          พอใฝจกับมันมาก

Comment

ขอบคุณคำแนะนำจากท่านjomecivilครับผมเรียนวิศวะเคมีอ่ะครับไม่มีก.ว.แต่ก็ต้องคิดเกรดรวมอยู่ดีอ่ะครับ
                            โครงการที่ท่านเสนอจะจัดให้โดยเร็วครับแต่ซัพพลายอาจจะเปลี่ยนเป็นZalman600w น่ะครับตัวนี้น่าสนใจเพราะว่ามี4เฟสอ่ะครับ และจะบันทึกอุณหภูมิของ745มาให้โดยระเอียดเลยครับ
                            โครงการต่อไปเลงๆถังไฮโดรเจนเหลวที่ห้องแล็บไว้อ่ะครับ รับรองเย็นสะใจ แต่อันตรายครับเพราะ
                            อัดมาที่ความดันสูงและมีฤทธิ์เป็นกรดครับกะลังคิดอยู่ว่าจะนำมาช่วยระบายความร้อนอย่างไรดี
                            คงต้องปรึกษาอาจารย์ดูอ่ะครับ ใครมีข้อเสนอไงก็แนะนำมาได้เลยน่ะครับ

Comment

Working...
                            X