Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาของสาย CrossFire

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาของสาย CrossFire

มันราคาประมาณเท่าไหร่คับ ผมไปซื้อมา 300 บาท (อันเดียว) เลยสงสัยว่าโดนคนขายหลอกขายมารึเปล่า เพราะราคามันเกินความคาดหมายไปเลย - -'

ซื้อจากที่ไหนครับ

Comment

ขอคนในบอร์ดนี้ก็ได้นะคนในบอร์ดนี้ใจดี^^

Comment

ร้าน AUTO NET ที่เซียรรังสิตคับ ชั้นสอง ใกล้ๆกับร้านซีเอ็ด สรุปคือมันแพงไปเหรอคับ - -'

Comment

555+ แพงน่ะ...

Comment

ปรกติมันราคาเท่าไหร่คับ

Comment

ถ้าของเเท้ไม่น่าจะเเพงไปนะครับ
              เพราะสายอย่างนี้ขายยากเเละไม่ค่อยมีคนใช้หรอกครับ นอกจากพวกเล่นคอมจริง ๆ เเล้ว CF หรือ SLI ครับมันเลยเเพงเพราะคนใช้น้อย ขายยาก

Comment

ไม่เคยซื้อเหมือนกันแต่คิดว่าไม่น่าจะแพงขนาดนั้น น่าจะ 50-70 บาทก็พอมั้ง

Comment

Working...
                X