Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ดูทีคับ Cpu ทำงานปกติไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย ดูทีคับ Cpu ทำงานปกติไหม

คือ เครื่องผม สะเปก

AMD At64 3000+ 1.8Ghz

Mb Asus

Ram1G

XFX8800 GTX XFX

Net 1.5

คือผมเปิดบอทต้องรันหลายconsol

ก่อนรันผมเชคแล้วCpu ทำงาน 1%-0%

แต่พอรันบอทไปซักประมาน 9ตัว 100%

แต่เครื่องที่สะเปกต่ำกว่าผมทำเหมือนกันกลับ เปิดได้มากกว่าผม 30ตัวงี้

ช่วยบอททีคับ

CPU หัวเดียว ไม่ใหว ละมั้ง

Comment

เล่นเกมส์แนวนี้ต้อง 2 หัวครับ ถึงจะดีครับ

Comment

9 ตัวเลยรึ CPU 1.8 ไม่พอมั้งท่านยังไงก็ลองดูใน Taskmanager ว่าอะไรที่กิน Cpu อยู่ถ้าเป็นบอทคุณก็คงต้องทำใจ - -'' ถ้าไม่ใช่ค่อยมาดูกันอีกที

ปล.เครื่องรันบอททำไมการ์ดจอมันเทพจัง - -''

Comment

Working...
        X