Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมมันเน่ามากรึไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมมันเน่ามากรึไงครับ

เซงครับ ขอบ่นหน่อยนะ แมร่งเป้นไรไม่รุ IE เปปิดปั๊ปค้าง ๆๆๆแม่งทุกที เปิดได้บางทีพอเปิดขึ้นอีกหน้าต่างก็ค้างโคตรแมร่ม เอ้ย
    โทดทีครับ

ใครมีวิธีแก้บ้างป่าวครับ
    คือตอนนี้ใช้ FF

ff ดีสุด ie ดีบางเว็ปที่ ff ทำดีได้ไม่เท่า ie

Comment

ลงOSใหม่เลยท่าน อิอิ

Comment

ใช้ "The World" Browser สิครับ แจ่มมาก !!

กินแรมน้อยกว่าตัวอื่นๆ ด้วยครับ ทั้ง IE FF

ลองใช้แล้วจะติดใจ . . . ( ไม่ต้อง Install ด้วย มันจะดึงข้อมูลมาจาก IE )

IE เป็นคล้ายๆ ผม เลย แต่ผมเป็นไม่บ่อย บางทีเปิดแค่เว็บเดียว มันกินโปรเซสไปซะ 50 o_O ไม่รู้เป็นไร

พอดีไปเจอ The World ลองโหลดมาดู โอ้วววว !! สุดยอดบราวเซอร์
        Last edited by @bandonZa; 20 Oct 2008, 07:41:27.

Comment

IE เป็นแบบนัน้มาแต่ไหนแต่ไรแล้วนิ -...-

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ให้กำลังใจครับ เป็นผมก็คงอารมเสียแบบท่านอะครับ FF เลยครับ ดีครับ อร่อยดี ^^

Comment

ขอถามนิดนึง IE V. ไหนหรอครับ

Comment

FF มี addon ดีๆเยอะครับ

Comment

Working...
                  X