Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว Intel ทุกท่าน ท่านใช้เน็ตทำไรบ้าง แล้วเน็ตเท่าไหร่กันเอ่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว Intel ทุกท่าน ท่านใช้เน็ตทำไรบ้าง แล้วเน็ตเท่าไหร่กันเอ่ย

คือว่าส่วนมากจะเห็นแต่คนโหลดบิทอ่าครับ เลยอยากจะรู้ว่าเน็ตของท่านๆเท่าไหร่กานเอ่ยแล้วของบริษัท

อารายครับผม

ส่วนของผม TOT 1Mb ครับ ใช้เน็ตส่วนมากไปกับการดาวโหลดวินโดว์ทุกอย่างที่ขวางหน้าชอบสะสม

อ่าฮิๆ ส่วนตัวๆ(สูงสุดในเว็บไทย 110kb/s เว็บนอกอย่างลาบเป็ด เช้า 100+ เย็น 15- โหะๆ)

ส่วนโหลดบิทต่างชาติม่ายเคยถึง 40kb/s ซักทีมีใครโหลดได้เร้วก่านี้มั้ย

โหะๆผมเต่าอยู่คนเดียวหละมั้งเนี่ย

เเมกเน็ต 2เมก โหลดบิต เกมส์ หนัง ... อิอิ
    เล่นเวป ocz
    ผมประมาณ 240+- 10% kb/s อัพโหลด ไม่เกิน50 มั้งไม่รู้สนใจเเต่ดาวโหลด

Comment

TT&T 2M/1M Premier บิทนอกสบายๆ

Comment

เน็ท ตรู 3 เม็ก ใช้ 3 คน ใครดูดได้ดูดไป โหลดสนั่น หวั่นไหว หนังชุด หนังซูม มาสเตอร์ โหลดทั้งวันครับ

Comment

MAXNET 2 MB

Download bit (200-220)

เล่นเว็บ thaidvd.net oc ครับผม

Comment

maxnet 2m โหลด200-220 อัพ50
            โหลดบิทกะเข้าเวปบิท+เวป ocz หุๆๆ

Comment

Originally posted by zazaman123 View Post
              maxnet 2m โหลด200-220 อัพ50
              โหลดบิทกะเข้าเวปบิท+เวป ocz หุๆๆ
              ตามนี้เลย

Comment

ผมใช้ maxnet 2M(เค้าเพิ่มให้เป็น 4M) อัพโหลดไม่เคยวัดอ่ะครับ ส่วนดาวน์โหลดประมาณ 350+(สำหรับเว็บทั่วไปนะครับ เช่น โหลดโปรแกรม version trail ไม่ใช่เว็บที่มันกั๊กความเร็วอ่ะครับ)

แต่แปลกใจเข้าไปเทสที่ maxnet ทีไร มันมามากจัง(ไม่รู้ว่าจริงไม่จริงครับ แต่บางครั้ง ช่วงดึกๆ มาถึง 6M)

รูปด้านล่างสุดคือความเร็วที่น่าจะเชื่อถือได้ครับ
                Attached Files
                Last edited by chalawan; 20 Oct 2008, 00:48:55. Reason: เพิ่มรูปครับ

Comment

ใช้โหลดบิตครับ แล้วก็ใช้เข้า ocz ด้วย อิอิ

Comment

maxnet 3 Mb โหลดบิตถ้ามีคนปล่อยเยอะได้เต็มที่ 315kbคับ
                    (ส่วนมากใช้โหลดบิตอ่ะ)

Comment

บัดดี้2เมก โหลดแต่หนังชมพู *0*

Comment

ทุย 1 M

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          ทุย 1 M

เช่นกันครับ

Comment

bit 24 ชั่วโมง
                            เว็บนิดหน่อย
                            ToT 2M/512k (โหลดได้แค่ 160k+ นิดหน่อย) + Maxnet 2M/512k (220k+ ไม่บล็อคบิต)

เกมส์ออนไลน์ ไม่เล่น

Comment

เนท หอ ครับ True 4 M

DL ประมาณ 200 - 230k แย่งเจ้าของหอโหลด อาศัยเรื่องแรงกว่านิดนึง
                              UL ไม่เกิน 40k

เล่น MSN Hi5 แล้วก็ไม่เข้า OCZ ด้วย

Comment

Working...
                              X